ฮาเหลทุกคน สบายดีกันไหมคะ คิดถึงไม่มาเสียนาน ลืมกันยังคะ

แป๊บเดียวโน๊ะ ปลายปี ไวมากๆ :015:

หายไปไหนมาครับเจ๊แคท สงสัยมัวแต่ไปดูหมอ :beautifu2:

มีตติ้งไหมคับ พี่แคท

เจอแต่ใน FB บ่อยๆ
แต่ไม่ได้คุยกันเลย
อิอิ

ทำคลับโสด และทำเรือ่งดูดวง และย้ายบ้่านค่ะ อย่างยุ่งมากๆ

ทำอยู่คนเดียว ได้แผลมาเพียบเลย แพ้ฝุ่น คันจนขาด่าง 555555

ทำคลับโสด จนชาวบ้านเขาคบกันเป็นคู่ๆ ตัวเองเงิบเหมอืนเดิม 55555555

น่าจัดนะคะ ที่ไหนอย่างไร บอกกันบ้างไปได้ ไปแน่ๆ จ้า

ทำไม ไม่ทักละคะ

อิอิ อิอิ

เห็นเรื่องจัดบ้าน ย้ายบ้านของคุณแคท ผมก็แทบจะเป็นลมแล้วละครับ :189bbdde:

อากาศเริ่มหนาวแล้ว สะสมไขมันที่พุงกันด้วยนะครับ :b6b25dc6:

ได้แผลมาเต็มขาเลยนะ หมดกัน ทั้งอ้วน ทั้งขาไม่สวย ฮาาาาาาาาาา
แก่อีกต่างหาก โสดอีก กร๊ดดดดดดดดดดด

เห็นเด็กๆ พากันแต่งงานแล้วแบบเอิ่ม นี่มันอัลไลลลลลล

กำลังหาทางเอาลงในหน้่าหนาวอ่ะค่ะ

หายไปไหนกันหมด ทุกคน

ที่นี่เขาไม่คุยเล่้นกันแล้วเหรอ

ปลายปี สงสัยงานเยอะ :07baa27a:

ป้าอุตส่าห์มาปั่นทู้จุ๊กจิ๊กๆ

ยุ่งๆ วิ่งจับลูกอยู่อะ กำลังวิ่งเก่งเลย

:d16c4689: