ต้องการทำระบบทีวีออนไลน์ครับ

ต้องการทำระบบทีวีออนไลน์ครับ ท่านใดที่เคยทำระบบทีวีออนไลน์หลายๆช่อง
คือผมจะเอาช่องดาวเทียมมาทำลงเว็บนะครับ ประมาณ 40 ช่องครับ ไม่ต้องการระบบดูย้อนหลัง
ใครพอมีรายละเอียดรบกวนหน่อยครับ

รายละเอียดคล่าวๆครับ
1.ค่าวางระบบครั้งแรก
2.ค่าบริการรายเดือน

ต้องการ40 ช่องครับ 720p 15ช่อง และ480P 25ช่อง

EMAIL: slwt2002@gmail.com

ส่งให้ทางเมลล์ไหนครับ?

• อันนี้คือเอาตั้งแต่ระบบดึงสัญญาณ > แปลง > ถ่ายทอดออกเว็บเลยรึเปล่าครับ?

• รวมเครื่อง server ด้วย?

• ค่าบริการรายเดือนขึ้นอยุู่กับจำนวนคนดูที่จะให้รองรับได้ครับ ประมาณการได้มั้ยว่าเท่าไหร่

รวมหมดเลยครับ ผู้ชมคิดแบบวิชรวมจะใช้พอร์ต 2 G ครับ