++ "อย่าไปทำ" "เหนื่อยเปล่า" "ทำแล้วได้อะไร" ++

[COLOR=#37404E][FONT=Helvetica]ส่วนใหญ่ผมเจอแต่คนบอก “อย่าไปทำ” “เหนื่อยเปล่า” “ทำแล้วได้อะไร” ++

[/FONT][/COLOR][COLOR=#37404E][FONT=Helvetica]เฮ้อ!! [/FONT][/COLOR][COLOR=#37404E][FONT=Helvetica]บางครั้งมันก็รู้สึกท้อแท้มากเลยนะครับ แต่พอได้มาดูคลิปเหล่านี้ ผม ซึ้งและมีกำลังใจเพิ่มขึ้นเยอะเลย

ลองดูกันนะครับ เผื่อจะเป็นแรงบันดาลใจให้กับอีกหลายๆคน

(ปล. ผมไม่ได้อะไรจาก ais นะแค่ชอบคลิปเฉยๆ อิอิ) [/FONT][/COLOR]:026::026::026::d5f02ecd:

[ลองดู]

//youtu.be/5evijBBLU2Q

[สับปะรด]

//youtu.be/UIHPIESyIXM

[นางรำ]

//youtu.be/TssU_iQA0Bg

เดี๋ยวนี้เค้านิยมทำโฆษณายาวๆ ลงทูปกันแบบนี้จัง แต่ก็ดีนะครับ สร้างแรงบันดาลใจได้ แช่งกันทำเรื่องดีๆ ครับ