แนะนำตัว

สวัสดีครับ พี่น้องทุกคน

แนะนำตัวหน่อยนะครับ นี้เป็นโพสแรกของผมเลยนะครับ
ผมเป็น Support จาก VPSHispeed นะครับ ทีให้บริการเช่า VPS นะครับ
สามารถสอบถามหรือติดต่อเข้าข้อความได้นะครับ

ยินดีค้อนรับครับ

ว้าว มีคนตอบกลับเราด้วยฮ้าๆ ขอบคุณครับท่าน

พี่ใหญ่ ค้อนรับ เลย 5555

:074: หวัดดีจ้า

ซีคับ host4pro

ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนครับ
VPSHispeed ฝากเนื้อฝากตัวกับพี่น้อง THT ทุกคนด้วยนะครับ.

ลืมบอกชื่อ ชื่อ อู๋ vpshispeed นะครับ

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคร๊าบ หนึ่ง ครับ

นน นะฮ่ะเจ้าของ Nonakivps (ที่ใกล้เจ๊ง)
:026::026::026:

รับเซ๊งฮ่ะ อิอิ

ดีครับ

สวัสดีจ้า :059:

Hello Krub

ยินดีที่รู้จักครับ

ดีครับ :th_059_:

ได้รับการต้อนรับอย่างอบอุ่นทีเดียวเลยนะครับ ข้าน้อยซาบซึ้งยิ่งนัก

ยินดีที่ได้รู้จักคนคนอีกครั้งครับ