จะรับบัตรเครดิต ใช้เจ้าไหนดีครับ

ผมจะรับบัตรเครดิตครับ ปัจจุบันใช้แค่ paypal ที่เดียว แล้ว paypal มันไม่ได้เปิดให้ทุกประเทศ
จะใช้เจ้าไหนดีครับ

ผมสมัคร 2checkout ก็ไม่ผ่าน Pilmus ก็ไม่อนุญาต

paypal ก็ครอบคลุมเกือบหมดแล้วะครับที่จริงหน่ะ

Paypal ชัวร์สุดแล้วครับ

ประเทศแปลกๆ paypal ไม่รับครับ เช่น gondola, colombia, libya แล้วก็หลายคนที่โดน paypal แบนบัตรเครดิต นั่นก็ไม่ได้เหมือนกัน

ใครเคยใช้เจ้าอื่นๆ แนะนำด้วยนะครับ เพิ่งลองสมัคร paysbuy ไปก็ไม่มีเมล์ตอบรับ ระบบไม่ค่อยดีเลย

[COLOR=#333333]PayPal สมัครง่าย มาตราฐานสุดละ

หรือเชื่อมต่อกับธนาคารเลยก็ได้ ถ้าเป็นบริษัทและมีกำลังพอ[/COLOR]

ลอง thaiepay.com ดูฮะ

ขนาด Paypal ยังไม่กล้ารับ แล้วคุณจะกล้ารับบัตรเครดิตจากประเทศเหล่านั้นเหรอครับ??