จะปีใหม่แล้วจ้าพี่น้อง ไปเที่ยวไหนค๊าาาาาาาาาาาาา เค้าอยู่บ้านอีกละ แง่มๆๆ

:189bbdde: อยู่บ้านๆๆๆ เทศกาลไหนก็อยู่บ้าน ทำงานบ้านนน ดูทีวี กลิ้งเกลือกกับที่นอน จบเบยย

เขาใหญ่ครับผม ขับรถเที่ยวกับเพื่อนๆ :S

ปีใหม่คงเหมือนพี่ จขกท ครับ เปิดทีวีนอนดูเค้าจัดงาน countdown ไม่รู้จะไปไหน…ที่ใช้กำลังทรัพย์น้อยที่สุด…ที่ไม่รู้จะไปไหนก็เพราะไม่มีเงินนี่แหละ :th_085_:

อาจจะไป hang out กับเพื่อนๆครับ แต่ถ้าเพื่อนไม่ไปก็เล่นเกมอยู่บ้าน

กลิ้ง อยู่บ้านครับป้าวิ

ย้ายบ้าน = =!

กลิ้งอยู่บ้านเป็นประจำปีครับ :slight_smile:

รอรวบทีเดียวสงกรานต์ จะไปตามหารักแท้ที่ “เกาหลี” :th_059_:

เอามือตบปากตัวเองเด๋วเน้ เท่าน้ำหนักตัวเองเลยนะยะ ใครป้ากันย๊าาาาาาาาาาาาาาา เค้ายังเอ๊าะนะย๊าาาาาาาาาาาาา ฮาาาาาาาาาาาาา ถ้ายังไม่แต่งงานนี่ถือว่ายังเด็กใสๆ อยู่นะยะ

ผมไปเทียวกะเพื่อนครับ

คืนวันปีใหม่ ผมเปิดบูธในงาน countdown ที่ขอนแก่นครับ ใครว่างๆมาเดินเล่นที่ขอนแก่นมาเจอกันครับ :th_059_:

จัดอยู่บริเวรไหนครับ จะเดินหาบูธได้อย่างไรครับ พอดีอยู่ขอนแก่นเหมือนกัน :beautifu2:

บูธ KhonKaenLink.info ครับ

[COLOR=#0000cd][SIZE=5]เงียบแท้ๆๆๆ [/SIZE][/COLOR]

มันหนาวมั้งเจ๊ 5555

อยู่บ้านครับ :015:

เก็บรูปมาฝากบ้างน่ะครับ อยากไปเที่ยวเหมือนกัน แต่เดินทางคงไม่ไหว

ปีนี้หนาวสุดยอดเลย 3-4 วันก่อนหน้าบ้านวัดได้ต่ำสุด 13 องศาเลยครับ เมื่อเช้าก็ 14 นิดๆ
ในบ้านกับห้องนอนต้องอาศัยเปิด heater กันเชียว ต่ำกว่า 18 เนี่ยอยู่ไม่ไหวครับ หนาวจนปวดหัว
ในเมืองมีตึกมาก กลางวันสะสมความร้อนไว้มาก แล้วก็บังลม ไม่หนาวเหมือนออกมานอกเมืองแบบนี้

บ้านเราไม่ได้ออกแบบมารับอากาศหนาวเท่าไหร่ ใส่เสื้อผ้าอุ่นๆ กันนะครับ :th_059_:

เขายังใส่ขาสั้นไปเดินซื้อคีย์บอร์ดมาเมื่อเย็นนี้เองอ่ะ สบายๆ ชิวๆ

[COLOR=#0000cd][SIZE=4]ไม่มีใครสนใจกระทู้เค้าเบยยยยยยยยยยยย[/SIZE][/COLOR]