ช่วยด้วยครับ เข้าหน้าบอร์ดแล้วเป็นแบบนี้ครับ

www.ac102.com/webboard

เป็นหน้าขาวหมดเลยครับ

เข้าไปดูในแอดมิน เห็นเสกลตรงดาต้าเบส สีแดงเต็มเสกล หมายความว่าอะไรครับ

มีปุ่มให้เข้าไปรีเซ็ท ข้อมูลจะหายหมดหรือเปล่าครับ

ตอนนี้เห็นเป็นปกติดีนะคะ ไม่ได้เป็น member ด้วย

ผมเห็นบอร์ดสีแดงๆ และเห็นข้อความนี้ AC102 **ไม่ล๊อคอินจะไม่เห็นบอร์ดทั้งหมดนะครับ

:slight_smile:

เข้าได้แล้วครับตอนนี้ แต่เมื้อกี้ มันเป็นหน้าขาวหมดเลย
จะโพสรูปให้ดูก็โพสไม่ได้ ไม่ทราบว่าเป็นที่อะไรครับ

คุณ somsitt ตั้งกระทู้ผิดหมวดหรือเปล่าคะ มันไม่เกี่ยวกับ hosting นะคะ

ไม่ครับ ผมเห็นเพื่อนโทรมา ว่าเข้าไม่ได้
ผมเลยเปิดดูก็เข้าไม่ได้ เป็นหน้าขาวๆ
แล้วทำไมผมโพสรูปไม่ได้ที่นี่ครับ

มันขึ้น
AC102 **ไม่ล๊อคอินจะไม่เห็นบอร์ดทั้งหมดนะครับ