ช่วยหน่อยครับ โฮสต์โดนแฮ้กครับ

ช่วยหน่อยครับ โฮสต์โดนแฮ้กครับ
ใน wordpress /wp-content/สร้างไฟล์ชื่อ xx.txt

ข้อมูล
Hacked By …

ขอแนวทางหน่อยครับ:875328cc:

ได้ลงพวก plugin wp super cache มั้ยครับ เห็นเขาเตือนๆกันนะครับ วิธีแก้คือ ลบทุกไฟล์ทิ้งเหลือไว้แต่ wp config กะ folder upload ครับแล้วอัพไฟล์อื่นๆลงไป ลองเช็คไฟล์ wp config มีอะไรแปลกปลอมมั้ย และ folder upload ต้องมีแต่ไฟล์รูปภาพ ถ้าเจอไฟล์อื่นก็ลบทิ้งครับ

ขอบคุณครับท่าน

ถ้ามี root ก็ ssh เข้าไปหาไฟล์ที่เพิ่งเปลี่ยนแปลง

cd /home/xxx/public_html
find . -mtime -1 -ls

ถ้าไม่เจอก็เพิ่มเป็น -2 -3 ไล่ไปทีละวัน
หรือเอาเฉพาะ .php ก็เพิ่ม -iname เข้าไป

find . -iname *.php -mtime -1 -ls