แก้ไข หัวข้อกระทู้ ได้เองแล้วนะครับ

แต่ก่อนนี้เปิดให้แก้ไขหัวข้อกระทู้ได้ในระยะเวลาจำกัด แต่เพื่อความสะดวกรวดเร็ว ตอนนี้ได้เปิดให้เจ้าของกระทู้ แก้ไขหัวข้อกระทู้ตัวเองได้ตามต้องการครับ

ขอบคุณมากเลยครับ :d5f02ecd:

ขอบคุณครับ แอดมินเว็บนี้ หล่อแล้วยังใจดีอีก

งี้ต้องเลี้ยงเบียร์ 555

ขอบพระคุณมากครับ

ผมม บันทึกเข้าสมองส่วนลึกแล้ว เจอเดี๋ยวทวง :026: :026:

ขอบคุณครับ

ขอบคุณครับผม

ผม edit ใน go advance แล้วตรง Thread ก็ยังไม่เปลี่ยนครับ

แก้ไขแล้วครับ :slight_smile:

ไปใส่ค่า 0 นึกว่ามันให้แก้ได้ตลอด ปรากฏต้องใส่เลขเยอะๆๆๆๆ แทนครับ

[FONT=Verdana]

[/FONT]
เปลี่ยนเป็นอย่างอื่นได้มะครับ

เจ้าชู้อีกคนละ :87a4e689:

ต้องใส่ค่า 99999999999 ประมาณนั้น มันถึงจะให้แก้ได้ :th_059_:

ขอบพระคุณค่ะ แก้ไขได้แล้ว

รู้สึกแก้แล้วก็ยังไม่ได้เปลี่ยนนะครับ

หัวข้อแก้ไขได้ แต่เวลาโชว์หัวข้อกระทู้ บอร์ดยังเป้นเหมือนเดิม ที่ยังไม่ได้แก้ครับ

ไม่รู้ว่ามีเป็นเหมือนผมมั้ยครับ