โลกมันร้อนรถมันเยอะมาปั่นจักรยานกันดีกว่า

ช่วงนี้โลกมันร้อน แถมรถก็ติด ซะงั้น มาปั่นจักรยานกันดีกว่า ตัวผมออกตัวก่อน เป็นนักปั่น ฟิกเกียร์ "ไม่ใช่ฟิกเกรียนนะ 5555 55 " เริ่มแรกผมก็ปั่นตามกระแสอ่ะแหละ แต่พอไปสักพัก รู้สึกว่า มันช่วย ให้ผมแข็งแรงจากป่วยเป็นโรคนู้นนี้นั่นบ่อย ปั่นบ่อยๆๆ ก็หายเองซะงั้น ผมเลยปั่นมาตลอด จักรยานอ่ะ ปั่นแบบไหนก็ได้ ถ้าเป็นจักรยานก็ดีหมดอ่ะครับ มาปั่นกันเยอะๆๆ นะ จักรยานเวลาเจอกัน จะยิ้มจะทักให้กันตลอด มีน้ำใจให้กันตลอด ปั่นแล้วมีความสุข ^^

ปล. ตอนนี้ปั่นฟิก มา 2 ปีได้ละ เอาภาพงาน แข่ง Fixed Gear มาให้ชม [h=1]Bangkok Criterium # 3[/h]

//youtu.be/GVT7sKMmYO0

ผมก็ปั่นนะ. . . . .แต่เป็น MTB กะลังจะไปหมอบเร็วๆนี้

โอ้วเจอเพื่อนร่วมอุดมการณ์ อีกหนึ่งละ ผมก็กำลังรอ ทำ ฟิกเกียร์เสร็จก็จะจัด RoadBike อีกคัน เอาไว้ออกทริป ^^

[COLOR=#333333]ชอบว่ายน้ำมากกว่าครับ ไปดูสาวๆ

• ปั่นจักรยานมากๆ เป็นหมันนะครับ
  • [/COLOR]Lance Armstrong เป็นมะเร็งต่อมลูกหมาก

:th_102_: มาป่วน

ปั่นๆ อยู่ กระบะคาบไปแดก ในกทม. เนี่ยะ เหอๆ :07baa27a: