สงสัย อยากเป็นเว็บโหลดไฟล์ ต้องทำอะไรบ้าง

ผมว่าไม่ใช่เพราะเรื่องกามอย่างเดียวหรอกครับ แต่ที่ทำเพราะเงินซะมากกว่า อยากได้เงินแบบสบายๆ ปล่อยคลิปให้คนโหลด อยากโหลดจ่ายเงิน

อยากให้ จขกท. ลองมองหาอย่างอื่นที่สร้างประโยชน์ และได้เงินด้วย ทำจะดีกว่าครับ

คนเราไม่ได้จนตรอกขนาดต้องทำสิ่งผิดกม.เพื่อหาเงิน อาจจะยังพยายามไม่พอหรือเปล่าครับ

เด๋วจะเป็นแบบคิม megaupload นะ

คงไม่มี VPS ที่ไหนรับฝากไฟล์หรอกครับ Access มันสูง I/O กินเรียบ

Dedicate Server เท่านั้นครับ :slight_smile:

เผื่อเจ้าของกระทู้ไม่รู้ อวสาน MEGAUPLOAD โดนตำรวจ FBI จับ ข้อหาแชร์ไฟล์ละเมิดลิขสิทธิ์

ขอรายชื่อเว็บด้วยครับ…PM มานะครับ
ขอบคุณครับที่ให้ความร่วมมือ

มีรางวัลนำจับมั๊ยครับ :beautifu2: :beautifu2: :beautifu2:

ลองหาอะไรที่สร้างสรรค์และเป็นประโยชน์ต่อสั่งคม น่าจะดีกว่า รายได้อาจไม่เยอะเท่า หรือไม่ได้ทำได้ง่ายเท่า แต่ไม่ผิดกฎหมาย และทำแล้วเราจะรู้สึกมีความภูมิใจ และจะมีความมั่นคงยั่งยืนกว่าทำในสิ่งที่ผิดกฎหมาย