ช่วยดูให้หน่อยจ้า มือใหม๊ ใหม่

โฮสที่ผมใช้อยู่เป็น VPS centos 5.7 ลง kloxo เป็น control panel อ่ะครับ
ช่วยดูรูปตามลิ้งทีครับ
อยากถามว่า

1. ปกติแล้ว apache มันสร้างตอนไหน มันตายตอนไหน มันเพิ่มขึ้น แล้วมีลดลงมั้ย (ของผมมันมีแต่เพิ่ม ไม่เห็นมันจะลดลงเลย)
  2. ค่า TIME+ มันหมายถึงระยะเวลาที่ process นั้นถูกทำงานโดน cpu ใช่มั้ยครับ
  3. TIME+ ของ host ผมค่ามันมากไปมั้ยครับ
  4. โดยรวมแล้วมีอะไรผิดปกติมั้ยครับ
  5. ram ที่ apache แค่ละตัวใช้สามารถลดลงได้มากกว่านี้มั้ย ทำยังไง (ผมลอง comment module ของ apache ออก Kloxo มันไม่รันเอาเลยดื้อๆซะงั้น)
  6. สามารถ limit user ได้มั้ย? ทำยังไง? แล้ว user ที่เกินมาเป็นยังไง

Mem: 0k used
CPU: 99.7%id (idle)

เหมือนว่าเครื่องไม่ได้ทำงานอะไรเลย ไม่มีการใช้ ram หรือ cpu เลย
ถ้ามันทำงานได้ปกติก็อย่าไปวิตกจริตปรับโน่นนี่นั่นให้มาก

:059:
ป่าวครับ คือตอนนี้มันเกิดปัญหา ผมใช้ ram เกิน แล้วเว็บผมก็ down ต้องมาคอย restart host
ลืมบอกไปว่า ram รวมมันดูไม่ได้นะครับ (โฮสเซ็งเคร็ง เป็น 0 ตลอด)

ดู apache status กับ mysql process