ขอฝากข่าวถึงเพื่อนๆ ที่เคยทำบุญร่วมด้วยนะคะ ขอเชิญทำบุญร่วมกันอีกปีจ้า ที่มูลนิธิบ้านเด็กตาบอดผู้พิการซ้ำซ้อนจ้า

[SIZE=4][FONT=tahoma]ขอฝากข่าวถึงเพื่อนๆ ที่เคยทำบุญร่วมด้วยนะคะ ขอเชิญทำบุญร่วมกันอีกปีจ้า ที่มูลนิธิบ้านเด็กตาบอดผู้พิการซ้ำซ้อนจ้า เหมือนเดิมก้บการน้ำหอมขายทำบุญ ขายเพียง 10 ขวด รีบซื่้อวันนี้เท่านั้นค่ะ พรุ่งนี้ไปทำบุญแล้วจ้า สอบถามเพิ่มเติมขอเบอร์ทาง inbok ด่วนเลยค่ะจะส่งเว็บทำบุญให้น้า

[COLOR=#ff0000][U][B][LEFT]ไทยพานิชย์ The Mallบางกะปิ น.ส. วิรวรรณทรงเสี่ยงชัย 281-210286-2 ออมทรัพย์

ขอให้สั่งสินค้าและโอนเงินภ
ายในวัน ศุกร์ 3/8/55 เพราะจะไปวันเสาร์ค่ะ[/LEFT]
[/B][/U][/COLOR][/FONT][/SIZE]
[SIZE=4][FONT=tahoma]
[/FONT][/SIZE]
[SIZE=4][FONT=tahoma]ซื้อน้ำหอมซีซีเกรดเอ++ 1ขวด ขนาด 20 ซีซี ขวดละ 300 บาท บริจาคเต็ม[/FONT][/SIZE]
[SIZE=4][FONT=tahoma]ขายเพียง 10 ขวดเท่านั้นค่ะ ราคาขวดละ 300 บาท ไม่หักค่าใช้จ่าย บริจาคเต็ม 3000 บาทค่ะ[/FONT][/SIZE]
[SIZE=4][FONT=tahoma]หักจำนวนเงินเพียง 1500 บาทบริจาคในนามร้านค้าค่ะ [/FONT][/SIZE]
[SIZE=4][FONT=tahoma]นอกนั้นบริจาคในนามลูกค้า 1 ขวด คือ 150 บาท[/FONT][/SIZE]
[SIZE=4][FONT=tahoma]เมื่อผู้บริจาคชำระเงินแล้ว จะส่งสินค้าพร้อมกันในวันอังคารที่ 7 /8/ 2555 พร้อมใบเสร็จรับเงินค่าบริจาคในนามผู้ซื้อ 150 บาทค่ะ[/FONT][/SIZE]
[SIZE=4][FONT=tahoma]สามารถนำไปลดหย่อนภาษีปลายปีได้ค่ะ[/FONT][/SIZE]
[SIZE=4][FONT=tahoma]ผู้ซื้อเป็นผู้ชำระค่าส่งไปรษณีย์ดังนี้ค่ะ[/FONT][/SIZE]
[SIZE=4][FONT=tahoma]- ส่งด่วน EMS จ่ายเพิ่ม 50 บาทค่ะ[/FONT][/SIZE]
[SIZE=4][FONT=tahoma]โปรดระบุชื่อกลิ่นในใบสั่งซื้อค่ะ [/FONT][/SIZE]
[SIZE=4][FONT=tahoma]มีกลิ่นน้ำหอมให้เลือก 18 กลิ่น ดังนี้ค่ะ[/FONT][/SIZE]
[SIZE=4][FONT=tahoma]ad live/fancy dream/beyonce/paris sylen /es sunheat w./ mos hippy / ken magnolia/ joop go/ tom hifi w./dk love m./dk love w./ miyake pink / boss pink/ ck summer / covert sara / rock ตูน/ ken ธีระเดช / bur london m./cold player m.[/FONT][/SIZE]

คุณ อดุลย์ วังตาล 2500 บาทค่ะ

[SIZE=4]สำหรับใครจะฝากเงินทำบุญนะคะ ตามสะดวกค่ะ
http://vivaplaza.com/donation/dogood/index.php

ใครจะไปบริจาคเองก็ได้นะคะ ไม่ว่ากันยินดีค่ะ แต่ถ้าจะฝากเงินมาก็ได้ หรือจะโอนเองก้ได้ รายละเอียดมีในเว็บให้แล้วค่ะ ใครจะซื่อน้ำหอมไว้ใช้แล้วได้ทำบุญ บริจาคเต็มก็ได้ค่ะ

[COLOR=#ff0000]ตอนนี้สิ่งของจำเป็นเร่งด่วนล่าสุดนะคะ นอกนั้นก้ปกติทั่วไปอ่านได้ที่เว็บไซต์ค่ะ เว็บมูลนิธิไม่เคยยอมทำให้เสร็จเลยหลายปีแล้ว 5 ปีได้แล้วมั๊งคะ คนทั่วไปมาหาข้อมูลที่เว็บทำบุญร้านตลอดเลย
[/COLOR]นึกว่าเราเป้นมุลนิธิ อิอิ ตอบโทรศัพท์แทบทุกวัน [/SIZE]
[SIZE=4]

• ถุงขยะดำ ขนาด 18X 20
  • ยากันยุงสเปรย์
  • ผงซักฟอก
  • แชมพู[/SIZE]

พี่ แคทใจดีมากเลย :baa60776:

ไว้มีตังค์ผมมาช่วยครับ ตอนนี้ ติดลบ นิดหน่อยครับ TT

เหลือน้ำหอม 5 ขวดค่า เย้ๆๆ

ฝากเงินไปร่วมทำบุญแล้วนะครับ เวลา 15:15 น. :th_059_:

300.26 ครับ

[SIZE=4][COLOR=#0000cd]น้ำหอมเหลือ 5 ขวดค่ะ 1,500 บาท

1. คุณอดุลย์ วังตาล 2,500
  2. คุณ[/COLOR][COLOR=#0000cd][B]Freedomlover[/B][/COLOR][COLOR=#0000cd] 1,000
  3. คุณ[/COLOR][COLOR=#0000cd][B]maxlogic[/B][/COLOR][COLOR=#0000cd] 300

รวมยอด 5,300 บาทค่ะ
[/COLOR][/SIZE]

ของใช้ที่ทางมูลนิธิบ้านเด็กตาบอดผู้พิการซ้ำซ้อนตอ้งการด่วน ข้อมูลล่าสุดค่ะ ส่วนข้อมูลอื่นๆ ดูได้ที่เว็บ ข้อมูลล่าสุอื่นๆ จะทะยอยอัพภายในเดือนนี้ให้นะคะ ถ้าอยากทราบจริงๆ ให้โทรถามมูลนิธินะคะ เว็บเขายังไม่แล้วเสร็จ ลงข้อมูลไว้ให้เท่านั้นจ้า
ไม่มีเวลาแก้ให้อ่ะค่ะ โทรถามเอานะคะ
http://vivaplaza.com/donation/dogood/index.php