ถามเกี่ยวกับเว็บดาวน์โหลดโปรแกรมฟรีครับ

[COLOR=#000000]พี่ๆในนี้คิดว่าเว็บแนว ดาวโหลดโปรแกรม[/COLOR][COLOR=#000000] นี่มีโอกาสจะทำรายได้ให้เราถึงเดือนละหมื่นอัพได้มั้ยครับ พอดีผมทำเว็บ [/COLOR][COLOR=#000000]ดาวโหลดโปรแกรม[/COLOR][COLOR=#000000]มาได้สักระยะนึงละครับ รายได้จาก Adsense ตอนนี้ก็นิดหน่อยไม่มากเท่าไหร่ ทำไปๆ บางทีมันก็ท้อๆ ตอนนี้เรียนจบละ แต่ยังไม่ได้หางาน ผมก็หวังว่าถ้าเว็บนี้ทำเงินให้ผมได้ถึงหมื่นต่อเดือนผมก็ว่าจะ Freelance ไปยาวเลย เพราะว่าถ้าเลือกได้ผมก็ไม่อยากเป็นลูกน้องใครอ่ะครับ อยากทำเองหาประสบการณ์เอง รับงานมาทำบ้างเล็กน้อยแต่หลักๆก็อยากจะทำเงินจากเว็บ ตอนนี้ traffic เว็บก็ไม่มากเท่าไหร่ อยากจะถามพี่ๆในนี้อ่ะครับ ว่าโอกาสมันพอจะเป็นไปได้มั้ยสำหรับรายได้ที่ผมหวังไว้กับเว็บแนวนี้…

[/COLOR][COLOR=#ff0000][SIZE=3]

[Edit By MOD] ถ้ามา edit link อีกครั้ง ถือว่า spam board โทษคือ ban ครับ[/SIZE][/COLOR][COLOR=#000000]

[/COLOR]

link ที่นี่ nofollow นะครับ

มาเนียน keyword

ไม่เนียน

ลืมไป ผมแก้ใหม่แล้วครับ เนียนกว่าเดิม ถ้าไม่สังเกตุแทบจะไม่รู้เลย

เนียนไม่เนียนก็ไม่มีผล seo เพราะเว็บนี้ no follow อย่ามาเนียนให้รกเว็บเลยครับ

ตอนแรกอ่านกระทู้ คิดคำตอบไว้ในใจ พอมาอ่านโพสต่อๆมา อ้าวไม่ได้ตั้งใจจะมาหาคำตอบนี้ แต่จะมาสร้าง backlink มีคนทักแล้วยังมีคำตอบแบบนี้อีก

เนียนยังไง? ผมยังเห็นอยู่เลยครับ ก็เลยช่วยอนุเคราะห์เอาออกให้ ถึง THT จะ nofollow ก็ตาม

อ้อ ไหนๆก็ไม่ได้ตั้งใจเอาคำตอบ จะย้ายไปให้ถูกกับหมวดของกระทู้ก็คงไม่มีประโยชน์อะไร ขอเอาไปไว้ other ก็แล้วกัน

มาส่องหาลิ้งค์ :70bff581:

เล่นกันซื่อ ๆ เลย :026:

แบบนี้ก็มีด้วย

เหอะๆ 9AM พี่ธีแก้ link ออก 8PM เจ้าตัวก็มาแก้ใส่ link กลับอย่างเดิม :9bbc76d5:

เออน่ะคนเรา :slight_smile:

ชอบโหดๆก็ไม่บอก จัดให้:70bff581: