ต้องการหา รายระเอียดด้านในครับไม่กล้าเอาออกมาแสดง

[B][COLOR=#000000][FONT=arial][SIZE=3]คือว่าตอนนี้ผมมี แผนการ ว่าจะเปิดเว็บ ครับ ใจจริงไม่อยากมาโพส แบบนี้เหมือนกันนะครับ[/SIZE]

ตอน นี้ผม มอง หา hsoting นอก ดูแลโดยคนไทย Domain นอกดูแลโดยคนไทย อยู่ครับ มือใหม่เลย หละครับ ว่าจะ ตั้งเป็น เว็บเล็กๆก่อน ถ้า ไปได้ ก็ค่อยเพิ่ม

แต่ถว่า ทำไมถึงใช้ของ นอก เพราะว่า เว็บที่ผมจะทำนั้น มันเป็นแนวผู้ใหญ่อะครับ (ไม่รู้ผิดกฏไหมโพสถามแบบนี้) ผมไม่อยากโดนอุ้ม อ่ะครับ

มีใครพอรู้ ลู้ทางมั้งครับ pm มา หน่อยครับ

ถ้าผิดพลาดอันใดขอโทษด้วยแล้วกันครับ[/FONT][/COLOR][/B]