มิดติ้งๆๆ2012 เอาไม่อยู่!

รอบนี้แตก เอ้ย จัดในหรือนอกกทมดีฮ๊าฟฟ

คอนเสป รีบๆจัดก่อนน้ำจะมา เดี๋ยวเจ้เอาไม่อยู่

พัทยา

จัดอีกแล้วหรายะ

พร้อมนะ ปีที่3รอบนี้เดี๋ยวปิ้งย่างมาให้เสร็จพร้อมกินกันเลย หาสถานริมหาดได้เลย หาดบางเสร่น่าสนสุด

ภูเก็ต ภูเก็ต ภูเก็ต ภูเก็ต ภูเก็ต

• -" แหม๋ไม่ไปมหาสารคามเลยละฮ๊าฟ

คุ้นจังนะ หึหึหึ

เอายังไงว่ามา แล้วแต่เสียงส่วนใหญ่ แต่รอบนี้มาในกทม.บ้างก็ดีนะครับ

ประมาณเดือนไหนหรือครับ

ดูอยู่ครับว่าปลายเดือนนี้หรือต้นเดือนหน้าครับ

มาแอบๆดู

ส-อา คิวเต็มจนถึงหลังสงกรารต์ฮะ

ตามน้ำคร๊าบบบ

เหมือนกันเลยครับพี่

แต่ผมติดสมัครสอบ ติดสอบ ติดรายงานตัว ติดเที่ยว ติดสงกรานต์ และหลังจากนั้นว่างยาวๆ

หรือไม่ก็ วันธรรมดา จัดไปค๊าบบบ

น่าจะกทมก่อนไม๊

mini meeting กันสักรอบก่อนดีกว่าครับ

ถ้ากทม จัดไป

แอบดู

มีมินิมีตติ้งกันก่อนอีกหรา

ดัน