สกรูแบบนี้หาซื้อได้ที่ไหน

ไปดูที่ Homepro มาแล้ว ไม่มีตัวเล็กขนาดนี้

ไม่อยากไปถึงบ้านหม้อเลย

ที่อื่นมีขายอีกบ้างมั้ยครับ

ร้านวัสดุก่อสร้างทั่วไปครับ พอมี

ร้านวัสดุคงไม่มี เพราะมันเล็กไป

ผมไปจ้างเค้ากึงเอาครับ

ร้านวัสดุก่อสร้างไม่มีครับ ไปดูมาแล้ว

สงสัยต้องวิ่งไปบ้านหม้อซะแล้ว

ป๊อบ ลงทุนกลึงเลยเหรอ

พวกร้านขายอะไหล่ เครื่องบินบังคับมันจะมีขายมั้ยน่ะ

แถวๆจตุจักร2 อะไรงี้

ผมว่าไปถึงบ้านหม้อน่าจะไม่มี ต้องไปดูแถวคลองถม อะครับ พวกร้านน๊อต โดยตรงอะครับ

ลองไปแถวคลองถมครับ น่าจะมี

size พอๆ กับน๊อตยึดพัดลมติดเคสคอมเลยฮะ

ไม่ต้องกึงครับ ซื้ออุปกรณ์ตัวใหม่มา แล้วก็ถอดน๊อดมาใช้ครับ ขำ ๆ นะ ><"

เล็กกว่า เยอะเลยครับ

ใช้สำหรับยึด Hard disk น่ะครับ

ผมเคยไปที่บ้านหม้อ จะมีอยู่ร้านนึงขายน็อตสำหรับงานอิเล็กฯโดยเฉพาะเลย

มีแบบนี้แน่นอน แต่ว่าไม่ได้ไปหลายปีแล้ว ไม่รู้ยังอยู่หรือเปล่า

นึกว่าสกูรอะไร ถ้าอยู่ใกล้ๆผมเอาให้เป็นถุงเลยครับ

ลองไปดูที่ ไทวัสดุตรงมีนบุรีแยกร่มเกล้า สกรูมีเยอะนะครับ เยอะกว่าโฮสโปร ไม่แน่อาจจะมี

ลองไปดูโซนแถวๆ ที่มีขา rack ครับ ตรงนั้นจะมีสกรูเยอะเลย

ไกลไปไหม 555+ แต่คงมีจริงๆ

ขนาดนั้นเชียว เจอกันงา โฟโต้แฟร์ ครับ

ไม่ได้ไปครับ

อาทิตย์นี้ พ่อตา-แม่ยาย มาเยี่ยม

ไม่ไกลครับ บ้านเจ้าของกระทู้อยู่ไกล้ๆแถวนี้ครับ

55+ ผมไม่รู้

ตัวเล็กมาก มันเอาไว้ยึดอะไรครับน่ะ