คนขับรถชอบไม๊คร๊าๆๆๆ

21 ม.ค. เบนซินขึ้นอีก 50 ส.ต.

RT @nnanews: ปตท.-บางจาก ปรับขึ้นราคากลุ่มเบนซิน 50 สต. มีผลพรุ่งนี้ (21ม.ค.) โซฮอล์95 ขาย 37.76 ชนิดอื่นราคาเดิม #nsn

อย่าร้องฮะรอซ้ำอยู่

ไม่มีรถ ไม่มีผลกระทบครับ แต่อาจจะโดนทางอ้อม

อย่างน้อยก็ยังไม่ถึงตา ดีเซล และ NGV

ไม่งั้นได้กินมาม่าซองละ 8 บาทแน่เลย

รีบไปเติมตอนนี้ยังทันมั้ยเนี่ย

โคตรเครียด จำได้ว่าไม่กี่วันก่อนก็เพิ่งขึ้นไปเองอ่ะครับ T.T

กำ น้ำมันหมดด้วยละสิ ยังไม่ได้เต็มเลย

ดีน่ะใช้รถสองระบบ น้ำมันกับก๊าซ ว่าแต่ก๊าซก็กำลังขึ้นเรื่อยๆ

ท่าทางไม่ใช่เต็มถัง แต่เป็นถังแตกละครับเนี่ยะ

ไปเติมตอนนี้ก็ไม่ทันแล้วสิครับนี่ T-T

ปกติมันก็ซดบ้าคลั่งอยู่แล้ว นี่โดนซ้ำอีก สงสัยต้องเดินกันแล้วจริงๆ