สอบถามหน่อย ครับ มีโปรแกรมสำรองข้อมูลออโต้แนะนำใหม ครับ

สอบถามหน่อย ครับ มีโปรแกรมสำรองข้อมูลออโต้แนะนำใหม ครับ

แบบกำหนดให้ สำรองทุก xx ชม จะ Backup แบบสร้าง Folder ที่ Backup สร้างใหม่เรื่อยๆ

พอดี เครื่องเซิฟดับงานเข้าอีกแล้ว

รบกวนหน่อย ครับ

มี controlpanel ไหมครับ

ถ้า directadmin ทําได้ครับ ในเมนู admin backups กําหนดได้ครับ

เป็น Windows ครับ จะเ้อาใว้ Backup DB ใน Mysql อะครับ ปกติต้อง copy paste เอา ครับ

ฐานข้อมูล 1.4G มีวิธี Repair ใวๆ ใหม ครับ

mysql replication ได้นะครับ

หรือ symantec backup มีหลายตัวครับ

mysql น่าจะ Run Linux มากกว่านะครับ

Windows server backup

ฟรีและดี