ขอปิดเว็บชั่วคราวคืนนี้เวลาประมาณ 23 น.

ขอปิดเว็บชั่วคราวคืนนี้เวลาประมาณ 23 น. เพื่อทำการจูน storage ตัวใหม่ ซึ่งยังไม่เรียบร้อยดี อาจต้องมีการ reboot storage server ขนาด 12TB ตัวใหม่เอี่ยมที่ THT เพิ่งมาลองลงนี้ครับ ทำให้เว็บอาจเข้าไม่ได้ประมาณ 30 นาทีนะครับ

ขออภัยในความไม่สะดวกครับ

รับทราบครับ…

อด refresh รัวอีกละ

เอาของเล่นใหม่ มาใช้อีกแล้วหรอพี่

ไม่ใช่อะไร ขี้เกียจแก้ dns ให้มันดาวน์เล่นสัก 30 นาที

อารมเดียวกับชองผมเลย ไม่อยากแก้ DNS

ตามสบายเลยครับ ถึงเช้าก็ไม่มีปัญหา พวกเรารอได้ครับ

เสร็จแล้วครับ หายไป 4 นาที

ขอบคุณครับ

เพียงแค่พริบตา 55555

อืมมมมมม

ok ครับ

… รับทราบครับผม …

โถ… เวรกรรม ไม่ได้ดูเลย พี่เค้าแจ้งกันตั้งนานแล้ว

ขอโทษทีครับ Mod