ร่วมใจ ช่วยบรรเทาภัยน้ำท่วม

เชิญชวนเพื่อนๆ ใช้คะแนนสะสม KTC Forever Rewards ทุก 500 คะแนน = เงินบริจาค 50 บาท หรือร่วมบริจาคผ่านบัตรเครดิต KTC ผ่านสภากาชาดไทยครับ

ซึ่งได้รับสิทธิลดหย่อนภาษี 1.5 เท่า หรือจะร่วมบริจาคผ่านได้ที่ KTC Phone : 02-665-5000 หรือ KTC Touch ทุกสาขา ตั้งแต่วันนี้- 30 พฤศจิกายนนี้ครับ

เออ ผมว่าไม่เหมาะ - -"

ไม่เหมาะตรงไหนหรือเรื่องอะไรครับ นึกตามไม่ทัน

สนับสนุนเต็มที่เลยค่ะ ยิ่งผ่านสภากาชาดไทยด้วยแล้ว จะช่วยแชร์ต่อเยอะๆนะค่ะ

โอ๊ะ ใช้หักลดภาษีได้ด้วยเหรอ เด๋วผมเอาไปช่วยครับ