สังสรรค์คนทำโฮสต์ ภาค 2

ตามหัวข้อเลยครับ ผู้ใดสนใจจะมารับและทาน พูดคุยกันบ้าง ลงชื่อ (แนะนำตัว?) พร้อมแจ้งสถานที่ วันเวลา ที่แนะนำ หรือ สะดวก หน่อยครับ รอบที่แล้วไปไม่ถึง 10 คน รอบนี้อยากทำลายสถิติจัง :slight_smile:

อ้าว เริ่มจาก HostPacific.com ครับ
วันเวลา-เสาร์อาทิตย์จะดีกว่า สถานที่-ที่ไหนก็ไปได้

– เพิ่มเติม จากกระทู้ล่าสุด –

ขออนุญาตสรุปนะครับ

เจอกันวันอาทิตย์นี้ (29/2) เวลาเที่ยงตรง ที่ ร้าน KFC , BigC ราชดำริ
(ที่มี EGV Metropolis อยู่น่ะ) ไม่ต้องห่วงครับ กินไก่ได้ไม่มีปัญหา
หรือถ้าใครกลัว เราย้ายไป pizza ใกล้ ก็ได้ :slight_smile:

– ดูรายละเอียดเพิ่มได้ที่ –

HostSection.Com ไปด้วยคน
สะดวก จ.- ศ. ไม่เกี่ยงเวลาขอแค่บอกมาก่อนล่วงหน้า

ส่วน เสาร์- อาทิตย์ ส่วนมากไม่ว่าง ต้องดูก่อนครับ

น่าจะวันเสาร์ดีกว่าค่ะ

ลงชื่อไปด้วยอีกคนครับ ไปได้ทุกวัน ทุกเวลาครับ

5555 ได้ 4-5 คนแล้ว คนอื่นล่ะครับ

นัดเลยดีไหมครับ? เอาซักสิ้นเดือนนี้หรือต้นเดือนหน้า เป็นกลุ่มเล็กๆ เจอกันบ่อยๆ เดี๋ยวก็ใหญ่ไปเอง :stuck_out_tongue:

คนที่ลงฃื่อไว้ครั้งก่อนๆ เช่น นาย Keng, นาย Yod หายไปไหนครับ? ไปเปล่า?

แล้วจะไปเมื่อไหร่เหรอครับ ลงชื่อได้ไหมอ่ะ

ผมลืมล๊อกอิน
อยากไปอ่ะ

หนีมาอยู่กระทู้นี้หมดเลย ฮือๆ กระทู้ที่ผมตั้งโหลงเหลง -_-

ลูกค้าไปได้มั้ยครับเนี่ย ไปติดต่อขอ host ดีๆถึงในงานเลย หุหุ

Member ตอง 111 ได้สิทธิพิเศษอะไรป่าวคับเนี่ย -_-

coming soon… ใจเย็งๆ ครับ ขออุ้นเครื่องก่อน คิดว่าน่าจะราวๆ ไม่เกินกลางกุมภาครับ ดีไหม ตกลงท่านหลังๆ ว่าง จ-ศ หรือ ส-อ ครับ

อืมม ประมาณกลาง กุมภา ก็ดีเนอะ ออฟฟิศเราคงเสร็จพอดี ว่าง อยากไปอ่า

Neo นี่ มาจาก Matrix หรือเปล่า :stuck_out_tongue:

Neo ได้มาจาก The Matrix หรอกครับ แต่มาจาก มิดเดิ้ลเอิร์ท ครับ ฮา

LOTR? ใครหว่า จำไม่ได้ว่ามีตัวละครนี้ด้วย :slight_smile:

อืมม ผมเป็น ฮอบบิทน้อยที่ชื่อ นีโอน่ะครับ

เอ๋??? งานสังสรรค์เขาเลิกแล้วเหรอครับ เงียบฉี่เลยง่ะ

รอฟังข่าวอยู่เหมือนกัน :smiley:

ไม่เลิกครับ รอคนมารายงานตัว หายไปไหนหมด คนเก่าๆ :frowning:

Freedomidea กับ konthaihost ก็อยากไปครับ แต่อยู่ไกล :o