หามือปืนช่วงน้ำท่วม

ช่วงน้ำท่วมถึงสิ้นเดือนนี้ใครสะดวกรับงานที่ CAT / INET / CW

รบกวนแจ้งไว้หน่อยครับ หรือ PM มาก็ได้ว่าสะดวกที่ใหนบ้าง ราคาประมาณใหน

เผื่อเครื่องลูกค้ามีปัญหาจะได้ให้ติดต่อไปครับ ว่ากันเป็นครั้งๆไป

ตอนนี้หนีน้ำมาอยู่บ้านแฟนที่ตจวสักพัก

หาkvm แล้วจ้างวินไปเสี่ยบสิครับ ถ้า CBW inet มีเรื่องบอกได้ฮะ ช่วยๆกัน

ตอนนี้มีเครื่องนึง fsck แล้วยัง error อยู่บาง partition รอลูกค้าวิ่งเข้าไป (CBW)

วันนี้ไปมาทั้ง CBW และ CAT น้ำแห้งสนิท. ถ้าเจอกระทู้นี้ก่อนยินดีไปดูให้ฟรีครับ

ตอนนี้เหลืองานนิดหน่อยกำลังจะอพยพเหมือนกันครับ

ช่วงนี้ยังปักหลักอยู่กรุงเทพ เครื่องมีปัญหาที่inet เข้าไปดูให้ได้ครับพี่แมน

นอนเฝ้าเลยเหรอ

ขอให้แอดมินทุกคนอดทนนะครับ สู้ๆ

ขอบคุณมากป๊อบ

เผ่นออกต่างจังหวัดก่อนหล่ะ

ถ้าพายเรือมา Cyberworld ถ่ายรูปมาให้ดูด้วยนะ

วันก่อนเครื่องพังครับ อยู่ ตจว kvm กับ cd rom + แผ่น OS ช่วยไว้ครับ noc เข้าไปจัดการให้ได้บ้างครับ

จริงๆ คุยดีๆ ครับ NOC เขาไม่ใจร้ายครับ เพราะรู้สถานการณ์ดีครับ ให้เขาถอด HDD ต่อสาย ขยับสายได้หมดครับ

ขอมี KVM ครับ …

น้ำพึ่งเรือ เสือพึ่งป่า

แต่ตอนนี้ คน พึ่งกระสอบทราบ อิอิ