ฟังเพลง

วันนี้เบื่อๆ เลยเอาเพลงเก่าๆมาฟัง แล้วฟังไปฟังมา อยากดูใน youtube ว่ามีไหม ก็เลยเอาเผยแพร่ในนี้ด้วย

ชาวนาอาลัย - คนด่านเกวียน

ลูกหิน - คาราบาว

Sorry, but you have posted more media files than you are allowed to

รอยจูบบนฝ่าเท้า - หลง ลงลาย

จดหมายถึงพ่อ - อี้ต ฟุตบาธ

Sorry, but you have posted more media files than you are allowed to

เด็กปั๊ม-คนด่านเกวียน

นึกเสียว่าสงสาร - อ้อย กระท้อน

กำลังใจ - หงา คาราวาน (หาของ xyz ไม่เจอ)

กำลังใจ - โฮบ

บาปบริสุทธิ์ - เล็ก คาราบาว

คนหนังเหนียว คาราบาว

ตลอดเวลา - พงษ์สิทธิ์ คำภีร์

ไถ่เธอคืนมา - พงษ์สิทธิ์ คำภีร์

พอแล้ว ขี้เกียจแล้ว

กระทู้เช็คอายุอีกแล้ว

เยอะเกิ๊น

บางเพลงผมพึ่งรู้จักนะครับเนี่ย

ไม่รู้จักสักเพลงครับ

เชื่อได้ไหมครับเนี้ย

แสดงว่าที่เหลือรู้จัก

ก็ไม่ตกยุคแล้วครับ

• กระทู้เช็คอายุอีกแล้ว

เกิดไม่ทันซักเพลง