รู้นะว่าเกิดทัน

เก่าเกิน ทันตอน แฟล๊ตปลาทองโครงการณ์สองอะ

อูยนึกถึงวันเก่าๆ

คุ้นๆ นะ แก่แย้ว

2532

ไม่รู้จัก

คืออะไรหรอครับ

หูย… ไม่เห็นจะเก่าเลยครับ รู้สึกเหมือนเพิ่งดูเมื่อตอนเรียน ปวส.นี่เอง…อิอิ

เกิดไม่ทัน เกิด 35

ไม่เคยดูอะครับ

ถ้าเกิดทันต้อง “เราอยู่มาตั้งแต่คุณปู่ เป็นแฟนกับคุณย่า”

ทันครับ

แต่เสียดายที่นักแสดง เสียไปหลายคนแล้ว

ขนลุกเลยอะ เดี๋ยวนี้เรากลายเป็นของขลังก์ของหายากแล้วเหรอเนี๊ยะ

คิดว่าเกิดทัน แต่ ไม่เคยดู(น่าจะยังเป็นเด็กๆ) ฮ่าๆ

แสดงว่าแก่แล้วซิเรา

อะไรอ่ะ ไม่เห็นรู้จัก . . . . . . . ลั้ลลา

เก่าจริง

มิคเรารู้นะว่านายทัน !!!

โปรโมท ดี แต่ ฟ้องร้องกันหน้าดู

ผม6ขวบเองตอนนั้น ทันอยู่ แต่คงไม่รู้เรื่อง