ฝากเว็บร้านค้าออนไลน์ เปิดใหม่ด้วยครับ

เปิดร้านค้าออนไลน์ฟรี กับ www.ilike-mart.com ได้แล้ววันนี้.

มาเปิดร้านกันเยอๆนะครับ

เปิด 1 ร้าน ได้โปรโมทร้านที่ facebook ด้วยนะครับ ลองดูได้นะ ร้านค้า ilikemart บน facebook

หาเรื่องโดนแบน

ทำไมต้องแบนด้วยครับ ผิดอะไรเหรอครับ

อ่าน: การลงประกาศในห้องโฆษณา

การตอบต่อท้ายกระทู้แต่ละครั้ง ต้องห่างกันไม่น้อยกว่า 7 วันนับจากการตอบท้ายกระทู้ครั้งก่อน ยกเว้นกรณีเหมาะสม หรือจำเป็น เช่น การปิดการขาย หรือตอบคำถามลูกค้า

อ่อครับ แบนได้เลยครับ และอีกอย่างผมก็ไม่ได้สนใจที่จะอ่านมัน

ผมเห็นว่าบริการที่โพสไปนั้น มันน่าจะเป็นประโยชน์มากกว่า