ย้ายไปยังกระทู้ใหม่

ขออนุญาตอัพเดตนิดนึงครับ

ยังเปิดรับอยู่นะครับผม ว่างหลายที่เลยครับ VPS เร็วๆแรงๆ :slight_smile:

ขออนุญาตดันสักหน่อยนะครับ เกือบเต็มอีกรอบแล้วครับ :d5f02ecd:

ยังรับได้อยู่นะครับ

ดันหน่อยนะคร้าบ

ดันหน่อยนะครับผม

อัพเดตครับ ^^

เปิดร้านยามเช้าครับ

ดันหน่อยครับ

ดันหน่อยครับผม ^^"

สั่งซื้อทุกบริการวันนี้ เช่น Web Hosting, Reseller Hosting, VPS, Radio Streaming (ยกเว้นบริการจดโดเมนเนม/ต่ออายุโดเมนเนม/ย้ายโดเมนเนม) รับส่วนลดทันที 12%
เพียงกรอกรหัสส่วนลด [COLOR=#0000ff][SIZE=4][U][B]SPECIAL121212[/B][/U][/SIZE][/COLOR] ลงในขั้นตอนการสั่งซื้อ เฉพาะวันนี้วันเดียวนะครับ ! ***

*** เพื่อให้ได้รับส่วนลดตามโปรโมชั่น ลูกค้าต้องทำการสั่งซื้อและชำระค่าบริการภายในวันที่ 12 ธันวาคม 2555 เท่านั้น

ต้อนรับเซิฟเวอร์ใหม่ของเรา 03/01/2556

ยังคงเลือกใช้เป็น Server จาก HP เช่นเคย ไม่ใช้เครื่องประกอบแต่อย่างใด พร้อมอัพเกรดเต็ม MAX กับ ECC RAM 16 GB พร้อม SSD ขนาดใหญ่ถึง 240 GB เพื่อการทำงานที่รวดเร็วและราบรื่นสำหรับงานบริการ VPS โดยเฉพาะ!

พร้อมให้บริการครับ :slight_smile:

รองรับ php-xmlrpc มั้ยครับ

หากต้องการใช้งานก็สามารถเปิดให้ได้ครับผม

สมัคร reseller มี script ตรวจสอบโดเมน ให้ใช้มั้ยครับ

Script เช็คโดเมน มีแจกอยู่ทั่วไปตาม Google เลยครับ

ขอบคุณมากครับ

ติดต่อสอบถามได้ครับ

ยังพอมีว่างนะครับ สนใจใช้บริการกันได้ครับ VPS เร็วๆ แรงๆ นิ่งๆ ครับ