ย้ายไปยังกระทู้ใหม่

ขายดีเป็นเทน้ำเทท่า

ตอนนี้ยังว่างนะครับผม พอเต็มแล้วจะขึ้นเครื่องใหม่ทันทีจ้า ไม่มีแออัดแน่นอน

สำหรับลูกค้าปัจจุบันที่ใช้งาน DirectAdmin ตอนนี้เราไล่อัพเดตเป็นเวอร์ชั่น 1.40.1 ให้ครบทุก VPS แล้วจ้า

ฮ่าๆ ขายเรื่อยๆครับพี่

เครื่องปัจจุบันนี้ยังรับได้อีกหลายที่จ้า

แต่ได้สั่งเครื่องใหม่มาเตรียมไว้แล้ว ถ้าเต็มก็พร้อมจะนำเครื่องใหม่เข้าทันทีครับ ไม่มีอัด ไม่มียัด

อัพเดตครับผม ยังเปิดรับได้เรื่อยๆครับ

การันตีว่า DirectAdmin เป็น License แท้ทุก VPS ไม่มีมั่วคร้าบ

[attachment=4345:15-1-2555 9-31-48.jpg]

ยังรับได้เรื่อยๆนะครับผม

ขณะนี้ถ้าลูกค้าใหม่ท่านใดประสงค์ที่จะใช้งาน DirectAdmin บน CentOS 6 ก็สามารถแจ้งในขั้นตอนการสั่งซื้อได้เลยนะครับ ทดสอบติดตั้งและใช้งานแล้ว ผ่านฉลุยครับผม

ยังว่างอยู่นะครับผม VPS นิ่งๆเนียนๆ ราคาไม่แพงครับ

ขออนุญาตอัพเดตครับ

ขณะนี้บริการ VPS ยังว่างอยู่อีก 1 ที่นะครับ หากต้องการติดตั้ง CentOS 5 (64bit) + DirectAdmin ก็จะสามารถติดตั้งพร้อมใช้งานได้ภายใน 2 ชั่วโมงหลังจากชำระเงินเลยครับ เนื่องจากมี License DirectAdmin สำหรับ CentOS 5 ว่างอยู่ 1 ที่ครับ (หากต้องการใช้ OS อื่น เช่น CentOS 6 หรือ Debian จะต้องรอแจ้งเปลี่ยน OS ใน License ก่อนนะครับ ซึ่งจะใช้เวลาการติดตั้งประมาณ 24 ชั่วโมง)

ยังว่างอยู่นะครับผม

เปิดรับต่อเรื่อยๆครับผม นิ่งๆเนียนๆแรงๆ ฟรี DirectAdmin เหมือนเดิม!

เปิดร้านครับ

ขณะนี้ว่างเพียง 1 ที่เท่านั้นนะครับ ช้าอด ต้องรอเครื่องหน้านะครับผม

ขณะนี้ว่าง 2 ที่ในทุก VPS Plan ครับ

เครื่องเดิมเต็มแล้ว ได้เพิ่มเครื่องใหม่แล้วเมื่อวานนี้ (25/05/2012)

[url=http://upic.me/show/36055082]

ขณะนี้ว่างทุก Plan ครับ

ดันครับ ยังว่างครับผม

แปปเดียว เต็มแล้วหรอเนี่ย รวยใหญ่แล้ว

อัพเดตหน่อยครับ ขณะนี้ยังว่าง…แต่เหลือไม่กี่ที่แล้วนะครับ

ขออนุญาตอัพเดตครับ

น่าใช้แท้

ดันนิดนึงครับ

ขอบคุณครับ

รับเรื่อยๆครับ