เปิดโหวดมิดติ้ง 2011

ครบปีแล้วสำหรับมิดติ้งนอกกทม ปีนี้ยังไงต่อครับ โหวดๆ

UPDATE by ADMIN:

รายละเอียด และกำหนดการ http://goo.gl/7aUau

บางแสน หรือ พัทยา เอาใกล้ๆ -*-

ไปง่ายๆก็ดีครับ อิอิ

ยังไงก็ได้ ขอให้เป็นวันที่ลงตัวครับ จะได้ไปกันเยอะๆครับ

รถคนว่างตรึมหะ ปีนี้เอาสาวไหนไปดีว้า คนเดิมไม่เอาแระเดี่ยวเป้นประเด็น

ไปกะเก๊าได้ตะเต็ง … อิอิ

ปุ๊ก

ไปรอบนี้อย่าลืมทำแบตมือถือให้อ่อนๆนะหะพี่

คราวนี้ ของเป็นติดชายทะเล เลยนะครับ บางแสนก็ดีเหมือนกัน เช่าบังกะโล ทำอาหาร ปิ้ง ย่าง กันได้เอง

แต่ปัญหาก็คือ ใครจะเป็นคนขนสัมภาระเครื่องครัว ไป

เอาหมึกไหมฮะ ขนไปให้ได้นะ เด๋วใส่โฟมไป

รุ่นนี้ไม่ต้องแล้วครับ เมียตัดไอ้นั่นปล่อยวัด

ปุ๊ก

ไปวันธรรมดาไหมครับ ท่านผู้ประกอบการทั้งหลาย

ผมไม่ว่างทุกวันเสาร์อาทิตย์ยาวไปจนถึง 11 มิ.ย. เลยอ่ะครับ ^^

ส่วนวันธรรมดานั้นค่อนข้างว่างไม่มีอะไรเท่าไหร่ครับ

เสาร์-อาทิตย์ ติดสอนเกือบตลอด มี meeting ใน กทม. ไหมครับ

กะว่าจะไปงานแต่งหลาน 12 สิงหาคมปีนี้ ไปแล้วขาวไม่ทันชัวร์ เวลาดำไวมาก แต่เวลาขาวเดือนนึงยังไม่ได้เท่าเก่าเลย ฮ่าๆ

ตอนนี้กำลังมืดเลย ไปบ่มผิวมาตอนสงกรานต์ กลับบ้านตกใจเลยอ่ะ ตอนอยู่ตจว. ไม่คิดว่าจะดำมาก เพราะมีคนดำกว่าเยอะ ได้แผลเพิ่มมาอีกที่แขน ไปสอยมะม่วงมา

ไม่รุ้ไปโดนตอนไหนอ่ะ เป็นแผลเป็นเลย ตายๆๆๆ ทั้งตัวมีแต่แผล หลายวันก่อนเดินชนรั้วบ้านอีก ได้อีกแผล แม่ด่าเลย แม่ทำใจไม่ได้ ลูกสาวไม่สวย เหอเหอ

ตอนนี้เครียดกับแผลเป็นที่แขนอย่างแรง เฮ่อ

หกใส่ตอนไหนไม่รู้อ่ะ ไอ้เราก็คิดว่าแค่คันเหงื่อ เหงื่อออกอากาศร้อน คันตัวปกติ กว่าจะรู้ว่ามันเลอะยาง ผิวไหม้ไปแล้วอ่ะ

มาโลด

ทะเล ลัลลา

เสนอบิ๊กแอปเลยได้ป่ะครับ ไม่ต้องไปต่อ ไม่ต้องคุย ไม่ต้องเสวนา 55555+

ขอซุ่มดูเชิงก่อนครับ

พี่ป๊อป สาวมีเท่าไหร่

รอดูวันที่ก่อนรอบนี้ว่าจะขอไปเที่ยวด้วยคน ^^

ปล.ไม่เห็นพี่ปุ๊กนานเรื่องเที่ยวนี่แกนนำชัดๆ แฟนพี่โหดอะแบบนี้เค๊าเรียกตัดแล้ว “ทิ้ง” ^^

อยากไปร่วมด้วยจังเลยครับ พลาดมาหลายทีแล้ว ผมเองกว่าจะออกเดินทางได้ ต้องเตรียมตัวพอสมควรเลย เพราะอยู่ไกล

ถ้าได้วันที่แน่นอน จะแพลนงาน แล้วตามไปด้วยคนนึงครับ วันไหนๆ ไม่เกี่ยง ขอให้ตรงกับวันผมว่าง เป็นใช้ได้…

เกาะล้านดีไหมครับ ซื้ออาหารทะเลไปทำกินกัน เปลี่ยนบรรยากาศ ไกลกว่าเดิมนิดหน่อย

ดอยอ่างขาง อ.ฝาง จ.เชียงใหม่

ที่ความสูงจากระดับน้ำทะเล 1800 เมตร