รบกวนสอบถามผู้รู้ด้วยครับ

รบกวนสอบถามผู้รู้ด้วยครับ คือ ผมโดเมนกับ Enom แล้วหมดอายุ แล้วยังไม่ได้ต่อครับ แต่หมดอายุยังไม่ถึง 30 วัน คือถ้าผมต้องการ tranfer มาเป็นของ onlinenic มันสามารถทำได้เลยไหมครับหรือต้องต่อกับ Enom ก่อน แล้วค่อย tranfer มาครับ

ขอบคุณมากครับ

ต้องต่ออายุก่อนครับถึง tranfer ได้

หมดอายุไปแล้ว Transfer ไม่ได้ครับ ต้อง Transfer ก่อนที่จะหมดอายุ

ตอนนี้คงต้องต่ออายุให้ก่อนล่ะครับ

ขอบคุณทั้งสองท่ามมากเลยครับ

วันก่อนหมดอายุน้อยที่สุดที่เคยย้ายได้คือ 7 วัน โดยทั่วไปต้องเผื่อไว้สัก 15 วัน

หมดอายุไป 1-2 week

ยังสามารถ transfer ออกได้ครับ แต่ไม่แนะนำ