เอาภาพน้องเมย์มาฝากครับ

เมื่อวันอาทิตย์ได้ไปงานครบรอบ 1 ปี ชมรมภาพถ่ายสมุทรปราการมา

มีกิจกรรมถ่ายภาพนางแบบ ในช่วงบ่าย 3-5 โมงเย็น ก่อนกินเลี้ยงกันในช่วงค่ำ

ถ่ายมาไม่มากเพราะไปถึงก็ 4 โมงแล้ว

นางแบบ: น้องเมย์ จากค่าย canon ครับ

ภาพอีกบรรยากาศ

หมดแล้วครับ

อุปกรณ์

Canon 450D

Lens Tamron 17-50 f2.8

Flash Tumax 386

ขอบคุณ ชมรมภาพถ่ายสมุทรปราการ ที่จัดกิจกรรมดีๆ

น่าร๊ากกกกก

ภาพสวยมากครับ

น่ารักจัง

น่ารักดีครับ

ว้าว ภาพสายมากเลยครับ

ไม่น่าพลัดหลงเข้ามาดูเลย เห็นแล้วใจจะละลาย แพ้ความขาวครับ อยากเจอน้องเมย์ตัวจริง อิๆ

นาฬิกาสวยจังครับ ฝากถามหน่อยสิ ซื้อที่ไหนได้

น่ารักมาก

system admin ถ่ายรูปเก่งๆ กันจังครับ

ภาพก็สวย คนก็น่ารัก

โฮก

ภาพสวยได้อารมมากเลยครับ

น่ารักดีครับ

พาไปตีแบดด้วยสิท่านแมน

โอ้วแม่เจ้า น่ารักมาก

ใครอยากเจอตัวจริงไปศูนย์ศิริกิตย์ได้ครับ น้องเมย์อยู่บูท LG ครับ

หมดวันนี้แล้วท่านพี่

อ่าวกรรม งั้นเดี๋ยวไปถามให้ว่างานต่อไปที่ใหน