เพิ่งจะรู้ ทวีตกับคนเยอะๆ มันมันแบบนี้เอง

พอดีจัดงานบันเทิงเริงรมอันนึง สาวๆ ก็แห่มาตามทวีตผมกันตรึม เลยทวีตไปทวีตมา มันระเบิดเถิดเทิง แต่ที่ไหนได้ มือระบม เพิ่งจะรู้ว่าทวีตกับคนเยอะๆ มันสนุกแบบนี้นี่เอง

ถ้ารบกวน TL ท่านใด ขออภัยอย่างสูงนะครับ มันเป็นส่วนหนึ่งของงาน … แต่คาดว่ามุกเริ่มแป๊กแล้วละครับ

• -" เท่าที่สังเกตมา สาวๆอายุต่ำกว่า 22 ราวๆ 70% ผู้ชาย 2% ที่เหลือไม่ทราบอายุ

ประเมินจากสำนัก pop poll

ผมก็เล่นนะครับ ไม่เห็นมีสาวๆมาทักบ้างเลยครับ ทำยังไงช่วงบอกต่อด้วยสิครับ อย่างรู้จักหญิง

ถ้าจะไม่ให้กวน TL ใช้ reply ตอบอะครับ มันจะไม่รก :smiley:

อันนี้โดนพี่icezเตือนมาที แหะๆ แต่ขอบคุณนะครับพี่

ไม่ได้เล่นเลยอ่ะ

Reply ตรงเมื่อเรื่อง 2 คนคุยไปคุยมา แต่จะ RT เมื่อคำถามน่าจะมีคนอยากอ่านคำตอบไงครับ คำถามน่าสนใจหรือสนุกๆ สำหรับ followers ก็จะ RT เอาครับ ขออภัยนะครับ

เรื่องนี้มันค่อนข้าง sensitive จะพยายามระวังนะ @icez

ว่าจะแซว แล้ว เห็นพี่วัฒ ทวีต แข่งพี่หมวย 555+

ไม่ได้เล่น เล่นไม่เป็นเลย ฮ่าๆๆ

กำลังหัด เฟซบุ๊ค ลงสินค้านิดๆ ตัวสองตัว ยังไม่ค่อยมีเวลาเลยอ่ะ

เปล่านะ ทวีตกะสาวๆตะหาก