ปีหน้า 54 ตั้งเป้าอะไรใหม่ๆ กันคะ เค้าตั้งเป้าผอมให้ได้เท่าเก่า สู้ๆ อิอิ

โห มีแต่คนน้ำหนักเกิน แบบนี้มาแข่งกันดีกว่า ฮ่าๆ

เราก็แพ้สิเนี่ย ตั้งเป้าไว้เยอะเลย ปีเดียวจะลดหมดไหมเนี่ย เอิ๊กก

จะมีใครแข่งด้วยไหม ฮ่าๆ หาเพื่อนลดด้วย จะได้ลดไวๆ อิอิ

ปีหน้า ในกระทู้ คือ ปีนี้ 54 ผอมลง 1 โลฯ มาอัพเดทภาพจิดนึง ฮ่าๆ

ต้องถ่ายให้เห็นหน้าท้องด้วยครับ อิอิ

ไม่มีคนถ่ายให้ ฮ่าๆ หนอย

ฮิ้ววว หน้าตอบเลย

@พี่วิ ผมยอมแพ้แล้วครับ ยังไม่ทันแข่ง เผลอกิน Pizza ไปขึ้นมา 1.5กิโลเลย T___T

อย่าเพิ่งยอมแพ้น้า เดี๋ยวไมมีคู่แข่ง

นี่ว่าจะไปซื้อฮูลาฮูบมาเล่นแล้วอ่ะ เห็นว่าลงไวดี เดือนละ 5 กิโลฯ เชียวนะ ฮ่าๆ

ยังไม่รุ้แบบไหนดีกว่ากันอ่ะ เห็นร้าน 20 บาท ขาย 60 บาทเอง ถามน้าเพือ่นมียางหุ้มด้วยแค่ 80 บาท

บางคนบอกอันละหลายร้อย

ยังไม่ว่างไปเดินดูเลยอ่ะ ว่าจะเอามาให้ได้แก้เบื่อ เวลาดูหนังไปเล่นได้ด้วย

ผมจะลดมาหลายรอบแล้ว แต่ไม่สำเร็จสักที ปีนี้ว่าจะเอาจริงแล้วครับ

ปล.ตอนนี้น่าจะประมาณ 85 เอิ๊กๆๆ

ฮูลาฮูบ เล่นแล้วลงจริงครับ แต่ให้ระวังข้อเข่าเสื่อมนะครับ

เวลาเหวี่ยง น้ำหนักมันลงไปที่ขาหมด

ได้ฮูลาฮูบมาแล้วจ้า ฮ่าๆๆๆ เตรียมผอมสวยเต็มที่ อิอิ

คนรุมซื้อกันใหญ่เลย เป็นร้านที่มาเช่าหน้าห้างฯ บิ๊กซี ที่มาเดือนละหนอ่ะ

เลยรีบซื้อก่อนอย่างด่วน ตอนแรกผ่านเห็นยังมีเพียบเลย แวะไปฝากส่งของแป๊บเดียว กลับมาเหลือ 2 สี โหย แอบเคืองไม่มีให้เลือก

สงสัยเอวได้เคล้ดแน่เลยงานนี้ ฮ่าๆ

อัพเดทนิดนึง

ตอนนี้เล่นได้ครั้งละ 1000 ทีเองอ่ะ เพราะว่าเต้นด้วย หมุนซ้ายขวาอย่างละ 500 ที

นับแล้ว 100 ทีใช้เวลา 1 นาทีเองอ่ะ

เขาบอกว่า ต้องเล่นทั้งซ้ายและขวาถึงจะดีนะ เพราะว่าสมองได้ใช้งานสองฝั่ง

อยากเพิ่มน้ำหนัก ซัก 5 โล

ผมอยากอ้วนครับ

ตอนนี้หนักแค่ 42 ถึง 43 ในบางวัน

สูง 162 ซม. อยากหนักสัก 50 กว่า ๆ

กินกรุบกรอบ เค้ก รับรองขึ้น หุหุ

เป้าผมายผมจะเพิ่มสัก 10 กิโลครับ ปี 2554

เพิ่งเงินเดือนตัวเองจาก4พันบาทไป5พันบาทครับ

ไชโย โฮ่ ฮิ๊วววว

วันนี้ชั่งน้ำหนัก เหลือ 63 นิดๆ

ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

สู้ๆๆ หุหุ

ใส่หน่วยเงินผิดหรือเปล่า มันน่าจะเป็น $US มากกว่า

กลัวนะครับพี่ กลัวว่าจะ ผอมแล้ว จะขึ้นมาไหม่

แล้วอีกอย่าง กลัว ครอส การลด มันจะมาเรื่อยๆๆ ฮ่าฮ่า

ในซอยก็ฮิตฮูลาฮูบเห็นคล้องเอวกันเยอะเหมือนกัน

ปีนี้ตั้งเป้าฝากประจำเดือนละ 5 พัน อิจฉาคนมีเงินล้าน

น้ำหนักก็ต้องลดด้วยเกินอยู่สิบกว่าโล

เล่น emo เยอะเกินไปเปล่า ^^