เพิ่งรู้ว่าร้านเหล้าสมัยนี้

มีฝากแม่โขงกับแสงโสมด้วย เพิ่งรู้แถวรามนี่มี ร้านlow cost ด้วย

พอดีไปนั่งกินแถวราม เจอมิกขวดละ 12 บาท ตกจาย

โทรถาม เสี่ยแบน เสี่ยไม้ พี่ตั้มวุ่นเลยมะคืน หาร้านนั่งถึงเช้าไม่มี

เห็นไม่มีใครสนใจเลยไปคนเดียว

อารมย์ไหน รึ ป๊อบ

คนชาติไหน ตา น้ำเงิน ฮ่าๆ ไอ้เรานั่งรอ IP ทั้งคืน ที่แท้ไปเป็นผู้ชายลัลล๋า นี่เอง

วันก่อนก็รอมีนทั้งคืนหะ T_T

ร้านแบบนี้แถวถนนบ้านผม ทั้งแถบเลยพี่ ท้ายบ้าน ปากน้ำ :smiley:

10ร้าน +

ร้านไฮโซก็มี

เป็นเพราะปีนี้ปีชงหรือเปล่าเสี่ยป็อบ

พูดตามตรงไปกินเหล้าผมไม่ค่อยรู้ราคามิ๊กเซอร์เลยครับ บิลมาก็มองแค่ราคารวม มันโกงไปก็ไม่รู้แล้วครับ

เมาแล้วก็จ่ายอย่างเดียวครับ ขนาดจะนั่งรถจาก Why u ไป RNP พี่ Taxi แกไปกลับรถที่หัวตะเข้โน่นยังไม่รู้เลย

พาอ้อมแบบน่าเกียจมากอ่ะ ทั้ง ๆที่มันก็กลับรถตรงที่หน้า why u ได้ ห้า ๆ คนเมาทำไงได้ อิอิ

ทำไมมิกถูกจังปกติผมนั่งร้านมิกก็ 25-30 ^^ น่าไปเป็นอย่างยิ่ง

อยู่ตรงไหนของท้ายบ้านอ่ะ พี่ท้ายบ้านซอย 14 นะ อดีตๆๆ

ใครน่ะ

17ครับ

มูลนิธิร่วมกุศล