คิดไงกับเว็บที่แปะวิทยุออนไลน์ไว้หน้าเว็บ

เว็บบ้านเรามีไรแปลกๆ เยอะ บางทีมี Ad โผล่มากลางจอ หาปุ่มปิด ไม่เจอดันไปทำสีเดียวกับ background

อันนี้ที่สุดของความเกลียดของผมเลยครับ ไม่รู้จะปิด Ads ยังไง หาไม่เจอ เจอก็กดแล้วไม่ปิดเซ็งจริง

^^ ไม่ชอบเหมือนกัน เพราะบางที่ลืมไปว่าต่อลำโพงเสียงดังโดยไม่ได้ต้องการ

บางทีไม่ได้ปิดเสียง เจอเพลงไม่ถูกคอก็รำคาญครับ

ส่วนตัวก็โอเคนะครับเรื่องเวปที่ตั้งให้เปิด radio online ทันทีที่เปิดหน้าเวปแต่ตั้ง volume ที่ 100% นี่ ไม่ไหวนะ -*-