สนใจวางเครื่องกับที่นี่มั้ยครับ...

สนใจวางเครื่องกับที่นี่มั้ยครับ…น่าสนใจดีเหมือนกันนา…

มีเครื่องประกอบกับมือให้คุณได้เลือกใช้

ไม่ต้องกลัวเครื่องร้อน…ด้วยระบบเปิดฝาเครื่อง

เครื่องของคุณจะได้รับการต่อเชื่อสู่โลกอินเตอร์เน็ต ตลอด 24 ชม.

มี admin คอยดูแลเครื่องให้คุณตลอดเวลา เนื่องจากเครื่องวางอยู่ในห้องนอน admin

:stuck_out_tongue:

เหอะๆ ร้อนไม่กลัว กลัวเดินสะดุด ฮาร์ดดิส ไฟดูดตาย

กลัวแมลงสาบแทะสาย หรือหนูกัดสายครับ เดี๋ยวจะทำให้ network รวน :slight_smile:

สมัครวันนี้ แถม กาวดักหนูและแมลงสาบอย่างละ 3 ถาด ฟรี

สมัครวันนี้ แถม กาวดักหนูและแมลงสาบอย่างละ 3 ถาด ฟรี

เงื่อนไขน่าสนใจ :wink:

:angel: ซะงั้น

อืมนะ น่าสนใจแฮะ
เด๊ยวเรา เสนอ ของเราบ้างดี กว่า ขำๆ กันจะได้คลายเครียด :lol:

:wink: 5555 + ดี ๆ แต่ระวังไฟล์ช็อตล่ะกัน :dgrin: