< บริการ พื้นที่สำหรับฝากข้อมูล >

[edit by admin: “การลงประกาศในหมวดนี้ จะเป็นประกาศอื่นๆ ที่เกี่ยวข้องกับธุรกิจนี้ที่ไม่ใช่การบริการ เช่น ขายเซิร์ฟเวอร์ ซอฟท์แวร์ ฮาร์ดแวร์ ฯลฯ เท่านั้นนะครับ”]

เด็ดตรง หลอดประหยัดไฟฟอกอากาศ

ไม่เห็นที่ติดต่อเป็นแหล่งเลย เกิดมีปัญหาจะหายหน้ามั้ยหนิ

จะมีปัญหาไหมนิ

[b][size=“4”][color="#0000FF"]ทดลองใช้บริการฟรี ก่อนได้ครับ

เชื่อถือได้แน่นอนครับ

ถ้ากรณีระบบมีปัญหาแก้ไขให้ภายใน 24ชม

ถ้าสนใจก็โทรคุยก่อนได้ครับ

[/color][/size][/b]

การลงประกาศในหมวดนี้ จะเป็นประกาศอื่นๆ ที่เกี่ยวข้องกับธุรกิจนี้ที่ไม่ใช่การบริการ เช่น ขายเซิร์ฟเวอร์ ซอฟท์แวร์ ฮาร์ดแวร์ ฯลฯ เท่านั้นนะครับ