แยกห้องโฆษณาสำหรับประกาศซื้อ

และเพื่อเป็นการรองรับการปรับปรุงกติการการโพสต์การให้บริการ หรือการขายของทั่วไป จึงได้เปิดห้องใหม่สำหรับผู้ประกาศซื้อโดยเฉพาะขึ้นมานะครับ โดยผู้ประกาศในห้องหาซื้อนี้ จำเป็นต้องสมัครสมาชิกก่อน แต่ไม่จำเป็นต้องเข้ากติกาสำหรับห้องประกาศให้บริการ หรือประกาศขายของครับ

เมื่อสักครู่ลองนั่งย้ายกระทู้ที่เกี่ยวกับการประกาศซื้อ จากห้อง 1, 2 ไปห้อง 3 (ใหม่) ปรากฏว่า กระทู้ผู้สนใจประกาศซื้อ ไม่น้อยเลยนะครับ

ขอบคุณครับ… ชัดเจน ตรงเป้าหมาย…

เห็นด้วยครับ

มีหมวดหมู่ใหม่ แล้ว

ประกาศหาคู่ออกเดดได้ไหมครับ อิอิ

ดีครับดี

แหม ถ้า mod มี itrader หรือ feedback score จากการค้าขาย แบบ ebay ก็จะแจ่มมาก

แหล่มไปเลยคร๊าบบ