บริจาคโดเมนครับ

คึอตอนนี้ผมจดโดเมนไว้ชื่อ dolphin.in.th ทีแรกกะว่าจะเอา social network ยี่ห้อ dolphin มาแปลไทยแล้วแจกน่ะครับ
แต่ไปๆมาๆตอนนี้งานยุ่งไม่มีเวลาทำแล้วครับ อยากจะบริจากให้กับกลุ่ม I love โลมา ทั้งหลายแหล่ผมก็หาทางติดต่อไม่ได้น่ะครับ
ก็เลยตัดสินใจเอามาบริจาคที่นี่ครับ ใครอยากได้ไปทำเว็บก็ยินดีครับ หรือถ้าใครรู้จัก/ติดต่อพวกลุ่มรักปลาโลมาทั้งหลายได้ก็วานบอกๆหน่อยนะครับ

โดเมนผมจดไว้ที่ dotarai นะครับ ใครอยากได้ก็ติดต่อมาครับ ยกให้เลย(แต่ปีหน้าไปต่ออายุเองนะครับ อิอิอิ)

(หวังว่าคงไม่ข่ายโฆษณานะครับ ถ้าอยู่ผิดหมวดฝากย้ายหน่อยนะครับ) :slight_smile:

ขอบคุณครับ :beer:

มาให้ผมก็ได้ครับ ชื่อสวยดี คิดโครงการไว้แล้ว หุๆ

งั้นเดี๋ยวผมสานต่อ dolphin 7 แปลไทยให้ท่านต่อละกันครับ

ตอนนี้ผมกำลังแปลอยู่พอดีเลยครับ

[quote author=[Bird Suphan] link=topic=29622.msg276223#msg276223 date=1282319556]
งั้นเดี๋ยวผมสานต่อ dolphin 7 แปลไทยให้ท่านต่อละกันครับ

ตอนนี้ผมกำลังแปลอยู่พอดีเลยครับ
[/quote]

Like +1.

[quote author=[Bird Suphan] link=topic=29622.msg276223#msg276223 date=1282319556]

[/quote]

เดี๋ยวคุณ [Bird Suphan] เชิญหลังไมด์นะครับ

เดี๋ยวคุณ [Bird Suphan] เชิญหลังไมด์นะครับ
[/quote]

รายงานล่าสุด ขณะนี้ผมชี้ DNS โดเมนไปให้แล้วนะครับ

บังเอิญโครงการนี้เจอคนที่คิดจะทำเหมือนกันก็เลยขอยกให้คุณเบิร์ดละกันครับ ขอบคุณที่ให้ความสนใจนะครับ

นั้นแปลว่าเรา อด ไปเลย