ผมได้ลบโดเมนออกไปจากไดเร็คแอดมิืนแล้ว ละทำการแอดเข้าไปใหม่ มันขี้นว่า

ผมได้ลบโดเมนออกไปจากไดเร็คแอดมิืนแล้ว ละทำการแอดเข้าไปใหม่ มันขี้นว่า ไม่สามารถแอดได้มีโดเมนชื่อนั้นอยู่
ต้องแก้ยังไงครับ แอดได้แต่โดเมนใหม่อย่างเดียว

:wavey:

ลองดูในส่วนของ User List

ลองดูใน DNS Administration ครับ เลือกแล้วลบโดเมนนั้นดู

user list ใน file manager หรือครับ ไม่เห็นอ่ะครับ

ส่วนใน dns management ก็ไม่มีละครับ ผมลบไปหมดแล้วอ่ะครับ ดูทุกโฟลเดอร์ละไม่มีโดเมนนี้ละ

แอดได้แต่โดเมนใหม่

อ่อไปที่ Domain Setup ลบ แล้ว Add ใหม่ครับ
หากมากๆ แก้ไม่ได้ให้ผู้ให้บริการช่วยครับ

DNS Administration page นี่user เข้าไปได้ไหมครับ หรือต้องเป็นผู้ดูแลระบบ

เข้าไม่ได้ครับ ก็ลบ user ทิ้งแล้วให้ admin เข้าไปลบใน DNS Administration ครับ ลองดู

ขอบคุณมากมาก