สวัสดีครับ ผมเผลอไปลบไฟล์เริ่มต้นของไดเร็คแอดมิน ทำไงดีครับเอาไฟล์จากโฮสต์อีกที่

สวัสดีครับ ผมเผลอไปลบไฟล์เริ่มต้นของไดเร็คแอดมิน ทำไงดีครับเอาไฟล์จากโฮสต์อีกที่ไปใส่แทนได้ไหมครับ

ขอบคุณครับ

ติดต่อให้ผู้ให้บริการช่วยเหลือครับ
อาจขอให้ สร้าง account ให้ใหม่ครับ

ตามข้อแนะนำของเพื่อนสมาชิกเลยครับ

แต่ยังไม่เข้าใจคำถาม ถ้าหมายถึงเครื่องต้นที่จะเอาข้อมูลออกมา ไฟส์ DA ไม่ครบ (แบบนี้ ReBuild ใหม่ แล้วค่อย Backup นำมาใช้โฮสต์ใหม่)
แต่ถ้ามีไฟส์ Backup ไว้อยู่แล้ว Restore ลง DA เครื่องใหม่ได้เลยครับ

ไฟล์เริ่มต้นคืออะไรครับ งงๆ อธิบายนิ๊ด แล้วจะตอบให้อย่างไม่งง

สงสัยจะไปลบพวก public_html ทิ้งทั้งโฟลเดอร์