เบื่อๆ เซ็งๆ อ่ะ มาเชียร์กันดีกว่า ใครชนะ ฮอลแลนด์ หรือว่า สเปน เย้ๆๆ

ปกติไม่ดูเลยค่ะ ไม่เคยตาม ไม่เคยเชียร์ วันนี้ทำงานไปอย่างเซ็งๆ
และพอรู้ว่ารอบสุดท้าย

ขอเชียร์หน่อย

เอาสเปนแล้วกัน อิอิ

ปลาหมึกชนะหะ

รอดูเหมือนกัน…หนังตาเริ่มหย่อนชักจะง่วงแล้ว

หลินปิงชนะครับ

อยากจะเชียร์ แต่พรุ่งนี้มีประชุมแต่เช้า ไม่เหมาะกับการนอนดึกเท่าไหร่

เอาไว้อ่านเว็บรุ่งขึ้นดีกว่า

คู่ชิงไม่มันเท่าไหร่เลยครับ

lock vote แล้วนะครับเจ๊ :slight_smile:

เมื่อคืนกะดูรอบชิงเต็มที่เลยนะ

พอมันเปลี่ยนไปการแสดงปิด ก็เลยไปนอนรอ

นอนนานไปหน่อย ตื่นมา ตี3 กว่า
ปิดคอมฯ ปิดทีวี แล้วนอนต่อทันที ฮ่าๆ

ไม่สนใจแล้วว่า ทีมไหนจะชนะ มารอเช้าแล้วกัน ฮ่าๆ

นอนหลับไปก่อนเซ็งเลย