ช่วยดูโดเมนนี้ให้หน่อยค่ะ จดไปเมื่อวาน ทำไมตอนนี้ยังไม่อัพเดทเลย

www.lek-makeup.com
เซตทุกอย่างเรียบร้อย ถุกต้องหมดแล้ว ปิง ip แล้วก็ใช้ได้ปกติ ค่ะ
แต่ ไม่ยอมอัพเดทซักที

จดใหม่เมื่อวาน นี้เอง ค่ะ ลองช่วยดูหน่อยนะค่ะ

$ ping www.lek-makeup.com
ping: unknown host www.lek-makeup.com

ใช้ตัว ไหน ping อ่าค่ะ

Tracing to lek-makeup.com[a] via 192.168.1.253, maximum of 3 retries
192.168.1.253 (192.168.1.253)
|___ ns5.myweb-zonehost.com [lek-makeup.com] (210.1.61.14) Lame server

ยังไม่ได้ create zone file ใน name server
ns5.myweb-zonehost.com
ns6.myweb-zonehost.com

ขอบคุณค่ะ แต่ ว่ามันเป้นที่เครื่อง อ่าค่ะ ไม่รู้ว่ายัง ไงกดรี ที่direc หลายๆๆ ทีด้วย ความดมโห หายเลย +55555
ขอบคุณ นะค่ะ

ns5 กับ 6 แอดแล้ว ค่ะแอดที่ ip หลักไปแล้ว ตัว นี้เป้น vps อ่า ไม่รู้ ว่าเกี่ยวกันอ่ะเปล่า

ตอนนี้ ใช้ได้เรียบร้อยแล้ว ค่ะ ขอบคุณ

น่าจะได้แล้วมั้งครับ ผมใช้เน็ต i-mobile 3GX