เรียนผู้ดูแลครับ ผมเป็นสมาชิกใหม่ มีเรื่องเกี่ยวกับบอร์ดนี้ครับ

เรียนผู้ดูแลนะครับ ผมเพิ่งสมัคร

พอดีครับว่า ก่อนตั้งกระทู้ทุกครั้งมันจะให้กรอกรหัส และ คำถามอีก 2 ข้อผมเบื่อครับ ถ้ากลัวสแปมขนาดนั้น ใช้ลิ้งค์ PR แบบไทยเสียว ไปเลยไม่ดีกว่าหรอครับ สงสารสมชิกบ้าง กรอกจนเมื่อยแล้ว

ถ้าจำนวนโพส ถึงที่กำหนดไว้จะไม่ต้องกรอกครับ

linkpr ไม่ได้ช่วยลดการ spam board นี่ครับ - -’

ผมว่าแบบนี้ดีแล้วนะ คนที่ Post โฆษณาหรืออะไรที่เป็นประโยชน์ก็จะได้ได้ PR/Backlink ไปด้วย แล้วก็กัน Bot Spam ได้ด้วย

Feedback ตรงๆเลยนะเนี้ยะ

-*-

PR มันมาเกี่ยวอะไรกันครับ งง??

ใครสรุปให้ทีห๊ะ ว่าสมชิกเค้าทำอะไรถึงน่าสงสารห๊ะ

หึหึ

ซักพักมันจะหายไปเองครับ

จบประเด็นไปแล้วนะครับ ขอ lock ครับ