ไม่ต้องโอนเงินกันล่ะ... ไม่บอกันล่วงหน้าเย้ย

กิ๊กผมจะอดข้าวมื้อเช้าก็เพราะ ibanking เนี้ยแหละ :smash:

เข้าก็เห็น

เออ… ทำรายการได้เมื่อประมาน 7 โมงเช้าที่ผ่านมา แต่แหมมม โครตช้าเลย

Maintenance แล้วมีอะไรเปลี่ยนแปลงอ่ะ ทำให้ช้าลงกว่าเดิมอีก

[quote]
ข้อความจากธนาคาร

แบงค์แห่งทวยเทพฮะ ทุกวันนี้ใช้แต่ SCB กับ K-Bank

ดีกว่า KTB Online ไม่บอกอะไรเลยทำรายการก็ไม่ได้ ไม่แจ้งอีกต่างหาก แต่ดันเข้าระบบได้
ต้องโทรไปถามถึงได้รู้ว่าปิดปรับปรุงระบบ

แบบนี้แย่กว่านะ จริงๆผมก็พอใจแหละครับ แต่เมื่อไรจะทำ transaction ได้เร็วหน่อยแค่นั้น เว็บมันช้าครับ
แต่ก็สวนทางกับทำธุรกรรมออนไลน์เหมือนกัน

แต่คิดอีกที เค้าเน้นให้ใช้ทำธุรกรรมออนไลน์ในประเทศนี่หว่า และเวลาดังกล่าวคนก็นอนหลับกันหมด
แต่เมื่อเช้าผมเข้าทำรายการ 06.00 น. มันน่าจะเปิดบริการทำงานปกติแล้วแค่นั้น

ดีหรือไม่ดีก็ใช้กันต่อปายยย…