เอาลูกมาอวด

สมาชิกท่านใด สนใจบริการรับพังคอมพิวเตอร์ เชิญติดต่อได้ครับ

รูปขึ้นไม่ครบอ่ะครับ -.-

เน็ตผมมีปัญหากะ imageshack - -’’

ดูรูปแล้ว คิดถึงคุณพ่อ (ไม่ได้คุยกันนานมากทีเดียวค่ะ) … แววฉลาดตั้งแต่เด็ก ตัวแค่เนี๊ยะ รื้อ คอมพ์ ได้แล้ว … สุดยอดมากค่ะ คุณ pat :angel:

โห…มีแววเก่งคอมแต่เด็กเลยค่ะ…เล่นคอมตั้งแต่เป็นเด็กน้อยเลย อิอิ

น่าจะสัก 3 ขวบละมั้ง เท่าลูกผมเลยแต่ลูกผมนี่ รื้อจริงๆ ครับ พังมาหลายงานแล้ว

รุปที่ 3 นี่ทั้งมุม ทั้งท่อนแขน เหมือนกำลังยืนฉี่ใส่เคสเลยอ่ะครับ อิอิ :smiley:

ปล. เพิ่มอีกนิ๊ดส์… ไอ้ของเล่นเด็กสมัยนี้มันไม่เห้นเหมือนสมัยผมเลยแฮะ ฮ่ะๆๆ

เห็บแว๊บแรก นึกว่าลูกผมซะอีก :stuck_out_tongue:

แบบว่าเหมือนกันมากครับ ซนแบบเดียวกันเลย คอมพ์ที่ร้านก็โดนเหมือนกัน

แต่ของผมแค่ขวบครึ่งเอง ของเล่นซื้อให้ ไม่เล่นเลย

แต่ถ้าเป็นไขควงของพ่อ ประแจซ่อมรถ กระทั่งแม่แรง ยังลากเอาออกมาเล่นเลย :lol: ซนจิ๊บเป๋ง…

แววดีครับ :slight_smile:

ไม่มีลูกมาอวดใครเค้าเลย กำลังหาแม่ของเด็กอยู่ :unsure:

เก่งจัง

ตัวแค่นี้

ก็ถอดเป็นชิ้นๆเป็นแล้ว
:o

อะฮ้า คนมีลูกวัย 3 ขวบเยอะจังค่ะ

ไม่มีลูกมาอวดใครเค้าเลย กำลังหาแม่ของเด็กอยู่ 

หัวอกเดียวกัน สาวๆที่ไหนจะมาสนคนทำโฮส จนๆอย่างทีมงานผม ละเนี่ย 555

[quote]แต่ของผมแค่ขวบครึ่งเอง ของเล่นซื้อให้ ไม่เล่นเลย

แต่ถ้าเป็นไขควงของพ่อ ประแจซ่อมรถ กระทั่งแม่แรง ยังลากเอาออกมาเล่นเลย

น่ารักมากเลย ดูแล้วท่าจะซนมากเลยอ่ะ :blink:

อ่า ลูกขนาดนี้ พี่จะเก่งขาดไหน

อิอิ :smiley: :smiley: