แจกฟรีเว็บบอร์ด ฟรีฟอรั่ม ใช้งานได้ฟรี ไม่จำกัดการใช้งาน ใช้งานได้ใน 1 นาที

บริการฟรีเว็บบอร์ด ฟรีฟอรั่ม ฟรี SMF Forum

ไม่จำกัดการใช้งาน ไม่จำกัดไฟล์แนบ

สมัครแล้วใช้งานได้ใน 1 นาทีเลย

รับไม่อั้น

+ Upgrade ให้ทันทีเมื่อ SMF Version Stable ล่าสุด ออกมา - 19 Feb 2010

อ่านภาษาในเว็บไม่ออกเลยขนาด Encoding เป็นภาษาอื่นแล้วอ่ะครับ T^T

[quote author=[A]dminKunG link=topic=26064.msg247688#msg247688 date=1266490621]
อ่านภาษาในเว็บไม่ออกเลยขนาด Encoding เป็นภาษาอื่นแล้วอ่ะครับ T^T
[/quote]

พอดีตั้ง Encoding ที่ไฟล์ ผิดไปนิดนึงแก้ไขแล้ว ขอบคุณที่แจ้งมาครับ

ขอบคุณมากครับ +1 สำหรับน้ำใจที่แบ่งปัน ครับ :slight_smile:

ideaดีมากครับ

ดีมากๆเลยครับ แหล่มเล๊ย

ระวัง spam ให้ดีนะครับ ลูกค้าผมเอาไปทำแบบนี้โดย registry สอยมาแล้ว

:smiley: multi forum hosting = =

เจอ Board นึงครับสมัครมาจากนอกชัวร์ post แต่ spam โฆษณา อย่างเดียว เลยลบทิ้งทั้ง board ไปเลย ตรวจสอบอยู่เหมือนกันครับ

ขอบคุณที่บอก ครับ