แบบนี้ คือกำลังโกงโหวตอยู่หรือเปล่าครับ??

พอดีผมส่งงานประกวด ของ ม.เอกชนชื่อดังแห่งหนึ่ง
โดยทางผู้จัดงานระบุว่า "ผู้ที่มีคะแนนโหวตสูงสุด 20 ทีมจะเข้ารอบ"
พวกผมก็นั่งโหวตกันไปสิครับ ผ่านไปหลายวันจน ถึงวันนี้ยังไม่ถึง 500 คะแนน
แต่ บางทีม 1500

ก็เป็นไปได้ครับ อาจจะใช้สคริ๊ปยิงทำให้ยอดโหวตขึ้น แต่ขึ้นอยู่กับการเขียนระบบหน้าเว็บว่าป้องกันแค่ไหน หรืออาจจะเกณฑ์คนมาโหวตครับผม หรือไปโพสตามบอร์ด ให้ช่วยกันโหวต และสุดท้ายของเค้าดีจริงๆ

ผมนำข้อมูลไปโพสในเวปที่จัดการประกวด
ตอนนี้ ทีมที่คะแนนเคยขึ้นเอาๆ หยุดนิ่งไม่ขยับสักคะแนนมามากกว่า 1 ชม แล้ว

จะต้องเตรียมหลักฐานยังไงดีครับเพื่อ จะแจ้งกับทางคณะกรรมการได้