ผมมีเรื่องอยากจะสอบถามครับ (หากผิดหมวดขออภัยด้วยนะครับ)

คือ ที่ไหนมี บริการ เช่า Port Radio แบบ ไม่ต้องจ่ายผ่านธนาคาร บ้างครับผม lol

^^

ของผมมีจ่าย

บัตรเครดิต , และการชำระออนไลน์ (Paypal & Paysbuy)

อยากเดินเข้ามาจ่ายเองที่ Office เหรอครับ ถ้าใช่ก็แวะเข้ามาที่ ตึก Software Park ถ.แจ้งวัฒนะได้เลยครับ ยินดีรอรับชำระเงินสด โดยไม่ต้องโอนผ่านธนาคาร :slight_smile:

น่าจะลงในห้องโฆษณามากกว่าครับ ผู้ให้บริการจะได้มาประกาศได้ ขอย้ายนะครับ

รับชำระผ่าน PayPal และ

True Money ครับ ง่ายสุดละ

มาแปลกแฮ่ะ

เห่อๆ ต่อนยอน ต๊ะตอนยอน