ขอไอเดียร่วมพัฒนาระบบวิทยุออนไลน์ครับ

เพิ่งได้รับคำแนะนำจาก ThaiDHost เพื่อเข้ามารับคำแนะนำ-คำปรึกษา และแนวทางโครงการวิทยุออนไลน์ (worldwide) ที่นี่ครับ

คือมีโครงการที่ผมและทีมงาน กำลังจะขยายงานต่อเนื่องในระบบวิทยุออนไลน์ผ่านเน็ต ซึ่งมุ่งหวังที่จะเสริมทัพ DJ และผู้ฟังข้ามชาติ โดยไม่ต้องการมีปัญหากับสหายนักฉกความคิดหรือชุบมือเปิบ-กอบโกยประโยชน์ส่วนตัวหรือหักหลังกัน

และเนื่องจากผมยังมือใหม่-อ่อนหัดในระบบนี้ อีกทั้งดำเนินการด้วยใจรัก (ไม่มีทุนระดับหมื่น-แสน)
ถ้าท่านใดมีน้ำใจ - ไอเดีย - สามารถร่วมสร้างโครงการนี้เพื่อเป็นธุรกิจในอนาคตอันใกล้นี้

geodns can help users listening from outside thailand

Thanks

You can contact me by PM (and let’s join)

ลองอธิบาย idea คร่าว ๆ มาคุยกันดูครับ กำลังจะทำอะไร ไม่ต้องกลัวการ ฉก idea หรอกครับ เพราะไม่มีใครรู้ดีไปกว่าคนที่ทำมากับมืออยู่แล้ว แต่ถ้ากลัวจริง ๆ ก็ เมล์มาคุยกันก็ได้ครับ เรามีเครือข่ายผู้ให้บริการ web hosting ทั่วโลก มากกว่า 2,000 ราย ที่เป็นลูกค้าของเรา ถ้าเป็น solution ที่นำเสนอขายต่อผู้ให้บริการ hosting ได้ เราอาจจะร่วมงานกันได้ครับ

ขอบคุณมากๆเลยครับ วันนี้จะโทรขอคำปรึกษาหน่อย
ขอบคุณมากๆ สำหรับโอกาสที่ดี และน้ำใจ-มรรยาทธุรกิจอันยอดเยี่ยมในยุคนี้

ขออภัยที่วุ่นจนลืมติดต่อกลับ

ขอบคุณครับ